Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya jamani karibuni kwa Bi Mkora tule cha weekendi!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Jan 27, 2012.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Hisani ya Maggid Mjengwa
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    Udenda unanitoka Mkuu Ab-Titchaz Nifungulie mlango ninakuja sasa hivi.Sikupigii simu naoan utamaliza haraka peke yako.
     
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Karibu jamvini tule!!!
     
  4. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Mbona wantamanisha weye!.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,597
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ab-Titchaz kaugali kenyewe mbona kadogo kadogo :):):) si kataishia tu kwenye meno :):)
     
  6. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapa unakula healthy/quality na sio quantity mazee!...:biggrin:
     
  7. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mambo ni kuishia kunawa tu mkuu!...:tongue::tongue::tongue:
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    narudi Tz aisee
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,597
    Trophy Points: 280
    lol! Sasa ukipiga tonge tatu za mtu mzima mwenye akili timamu :) :) kaugali kamekatika!!!! inabidi iwekwe sufuria nyingine jikoni unasubiri hadi appetite inapotea! :)
     
  10. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo unakosana na mama watoto. Ukiingia nyumbani na hali ikiwa kama hii unamwambia atundike maji jikoni
    hata kabla hujaanza part one...lol. Ukisubiri umalize kisha uitishe ugali mwengine nadhani appetite italosti.

    ...or better yet, unamtuma dogo awahi kwa mama n'tilie na kibakuli kidogo...lol!
     
  11. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mambo kama haya yanakufanya utamani home to say the least. Chakula kina vutia kisha kina mswano!!!!
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,597
    Trophy Points: 280
    ....Siku hizi Mkuu huhitaji kuwa Bongo ili kupata msosi kama huu...hata bamia na nyanya chungu zimejaa tele kwenye masupermarkets ila inategema unaishi wapi. Miaka michache iliyopita vyakula vya kwetu ilikuwa ni nadra sana kuvipata siku hizi vinapatikana kwa wingi tu hata kwenye masupermarkets...na kuna wengine wanaagiza Bongo vile vyakula wavitakavyo kila baada ya muda fulani.

     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Menu imekaa vizuri ingawa si ya kula mwanamme wa shoka kwa upande wa matunda lol ....hayavutii AB...
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,597
    Trophy Points: 280
    ...Umesikia harufu ya kuvutia ya samaki wa kukaangwa kisha kuungwa hadi umeamka lol! :):) Mzima FL1?
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    hahahah si unajua sisi na samaki
    Nilikuwa napiga kitabu kidogo,ndo nikaona nichungulie JF ..mara ugali na samaki limao na pilipili mbuzi kwa pembeni..
    Hivi BAK unaweza kupata ,menu hii asubuhi?
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,597
    Trophy Points: 280
    Hahahahah lol! Kama appetite yako inaruhusu kuanza na ugali asubuhi basi sioni tatizo :):)...lakini mie pamoja na kuwa mpenzi mkubwa sana wa ugali lakini si wa asubuhi subuhi lol!
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kijini kwetu tunaanza na ugali asubuhi wa motooo uko kwenye chungu na nyama ya ng'ombe unashushia na maziwa ya mgando kwa afya.. ni ngumu lakini ,,
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,597
    Trophy Points: 280
    ....Bomba sana hiyo FL1, ngoja siku moja nijaribu :):) ukishazoea kama baada ya wiki unaweza kuondoka nao sambamba hahahaha lol!
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Soul food....jamani kitoweo hakitoshi
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :poamenu nzuri sana kwa kuutengeneza mwili na mambo yetu yaleeeeeeeeeeeeee!:nerd:
     
Loading...