Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya huyu jamani ni mchawi wa kilabu ya timu ya simba au yanga?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 19, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    ustaadhi akiingia neshno stedium tarratiiibu...
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu ukiangalia mkono wake wa kushoto rangi ya kitambaa alichoshika utapata jibu kama ni mchawi wa Simba au Yanga.
    Mchek tena.
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    He he heeee.... KAMATI YA UFUNDI
     
  4. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anatinga na mibuzi ya kafara!Hawa jamaa ni hatari kwelikweli!
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Tanzania bana sasa huyo alipiyaje na hao wanyama? Na kwa nini yuko pembezoni mwa uwanja na hazuiwi?
     
  6. M

    Malunde JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Walinzi wa mlangoni ni wateja wake, wasingeweza zuia fundi wao kuingia na wanyama wake
     
  7. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii ni katika kuthibitisha tu kuwa mashehe na waislamu kwa ujumla ni wachawi wa kupindukia.
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.rangi nyekundu na nyeupe ni za timu gani?...jibu unalo.
    2.inawezekana hana lolote ila kuwatia hofu timu fulani.
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hao walio nyuma yake wachezaji wa timu gani?
     
  10. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama hii inafanya kazi saa hizi tuko South kwenye kombe la dunia:embarrassed:
     
  11. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita Senior Member

    #11
    Jun 19, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa pia huwa nashangaa wale wanaopandisha majini, majina ya majini huwa ni ya kiislam, au kiarabu kwa asilimia kubwa!
     
  12. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu Hatuzungumzi mambo ya Dini hapa. Tunachozungumza ni huyu ni Mchawi wa Timu gani?Yanga au Simba jibu linapatikana kuwa huyu ni Mchawi wa Timu ya Simba kwa Ushahidi wa hicho Kitambaa Chekundu alichokishika Mkononi mwake. Mkuu usilete mambo ya Dini hapa kama Masuala ya Uchawi sio waislam peke yake hata Wakristo ni Wachawi wakubwa, nenda Makanisa ya Walokole kazi yao kubwa kutowa Watu Mapepo kichwani huo pia ni Uchawi mkubwa sana wewe unajuwa kutowa Mapepo kichwani? Nenda kwa Walokole hiyo ndio kazi yao kutowa Mapepo kwa kutumia jina la Yesu kumbe ni uongo Mtupu wanatumia Uchawi tu.
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mwangalie sura vizuri. Ni Sheikh Yahya huyo!
     
  14. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu huyu sio sheikh Yahya, ni Mchawi mwingine wa Klabu ya simba
     
  15. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2010
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna lolote, hapo ni utapeli mtupu.
     
  16. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Unaposema mchawi MWINGINE una maana hata Sheikh ni mchawi, ila huyo ni mchawi mwingine. Nilivyoelewa ndivyo hivyo au la?
     
Loading...