Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya huwa yananikera sana......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajenti, Jan 28, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wanajf mwenzenu nikiwa katika maeneo ya 6x6 kuna vijimambo huwa vinanikera sana kiasi hufikia hatua ya kupoteza hata appetite ya kupiga mechi. Nikikutana na msichana au mwanamke mwenye kaharufu ka mdomo, jasho, anafumba macho muda wote wa mechi,nikipiga bao anaharakisha kutafuta kufuli yake ili awahi kuondoka au anataka kumegana wakati wa giza tu (hapendi mwanga) kwa kweli naweza kumfuta katika mahusiano na nisimtafute tena....Ni mtazamo wangu tu.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...HIVI KUMBE HUJAOA?....
    mwanaume ambaye ni bachelor haruhusiwi kupost unachokiandika hapo.

    UNAWADHIHIRISHIA WANA-JF KWAMBA WEWE NI MALAYA?....!halafu umalaya sio ujanja mdogo wangu.

    SHAME ON YOU!
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    yuko katika kutafuta Geoff dont be hard on him. Si siku hizi kutafuta mpaka muonje!! Wasichana wa siku hizi kazi mnayo. Haziishi hizo na wala haziliwi na nyenyere zitunzenu tu ah!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ;)message sent
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...tuendelee!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    embu tupe sababu za maana kwanini akifumba macho unachukia, anataka kumegwa gizani unahefuka etc...why?
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Poa mdogo wangu, kwani kuoa umeona ni deal sana?? Ok endelea kutembeza bakuli..Good luck!
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hhahahahaha!....
    GROW UP!..
    UMALAYA KWENU HUKO HUKO....!ushoga kwenu huko huko!....HELL
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    .Karibu tena.. Tunaendelea.Eeeeh!!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    TOO LOW!...hell
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Mwelezee mtu wako na miswaki unue weye ya akiba pia jitahidi kabla ya mechi ingieni wote bafuni kwa pamoja! Inatia raha zaidi.
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Which one exactly; ya kuendelea kutafuta ama ya akina dada kutuachia tuonje?:confused:
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ....any difference please???!!!
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    .. Ni kweli MJ, ni ushauri mzuri sana. Hata mimi nina amini katika kuelezana once ukiona kuna kitu afanyacho mwenzako hakiko sawa nami pia ni muwazi na naruhusu kukosolewa. Lakini naonekana nina ajenda ya siri ya kumpiga chini...Sielewi kwa nini??
     
  15. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Geoff na Laligeni vipi mmegonganisha madesa mtaani nini? Huko chawote bar kuna mambo!
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    |Mie nimeona ila nikasema ni majicho yangu tu siku hizi hayasomi vizuri. Mambo ya Eliza au siyo? Kaazi kweli kweli
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Atakuwa Eliza tu huyo analeta mambo hapa.... Laligeni kaoa Geoff anaoa, anataka kukamata Eliza bila kuomba ''password'' kwa Geoff! :)
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!
    mdogo wangu huyu mpuuzi!
    unajua mimi mtu anaewadhihaki wanawake sooo direct and open kwa vitu ambavyo havina ukweli NAMCHUKIA SANA
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Teehh teehh!! Masaki hapa umeniburudisha sana. anyway unadhani ni Eliza basi? Si unajua kule kwetu kipindi kama hiki na hasa wakati ambapo mwezi unaangaza sana usiku wazee walikuwa wanatushauri kuwa kama unajua nduguyo hayuko sawa hiki ndio kipindi cha kuwa naye karibu maana akiwa alone lolote linaweza kutokea. Sasa dogo Geoff naona anapata moto sana...najua ndio muda wenyewe huu atapoa tu shaka ondoa mkuu....Hapa ni peace 100%
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ......noted!
     
Loading...