Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya huwa yananikera sana......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajenti, Jan 28, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wanajf mwenzenu nikiwa katika maeneo ya 6x6 kuna vijimambo huwa vinanikera sana kiasi hufikia hatua ya kupoteza hata appetite ya kupiga mechi. Nikikutana na msichana au mwanamke mwenye kaharufu ka mdomo, jasho, anafumba macho muda wote wa mechi na nikipiga bao anaharakisha kutafuta kufuli yake ili awahi kuondoka kwa kweli naweza kumfuta katika mahusiano na nisimtafute tena....Ni mtazamo wangu tu.
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mzee unataka kupiga gemu na malaika? kuna binadamu asoye na harufu ya kwapa au mdomo? ya kwako unaijua inavyovuma? au ndiyo yale ya nyani haoni naniliu lake???????????/
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mh Kunuka mdomo soo, hata mie mtalimbo lazima uale dorooo, kufumba macho huenda anausikilizia mtalimbo au bado hujagusa kitu, sasa la kutafuta kufuli mapema na kuondoka mapema mkuu ujue hujakuna kitu hapo mkuu umemchosha tuuu buree
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naona mods wamezihujumu posts zetu hapa
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa tukusaidieje. hayo ni mambo unayotakiwa kumwambia muhusika. Hata wakati anasaini mkataba wa kuingia na wewe 6*6 awe anajua.
     
  6. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    extremely flabbergasted!!!
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Carmel, lait wahusika wangekuwa wanakubali kuwaambia na kuyafanyia kazi wala nisingekuwa hapa muda huu. Tatizo nikimwambia kuwa mshikaji masuala ya usafi vipi? utasikia mbona mi niko bomba tu au ndio umenichoka unanitafutia fisa???
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yep nimerusha yangu mida hii siioni hapa:confused:
     
  9. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,227
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Unayotwambia hayatuhusu maana hatumjui. Nenda dukani mnunulie zawadi ya deodorant,pafyum na dawa ya meno umfungie parcel umpe.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Inabidi kabla ya mechi uwe unakagua mdomo, kwapa na vingine ili kujiridhisha kuwa hakuna harufu hiyo ya kukera ndio utainjoi mechi.
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160

    Mmmh ukaguzi labda uwe mwangalifu sana,isije ikawa unakagua mdomo alaf unakuta kipande cha wali au soseji au nyamachoma ya juzi kutoka Bar ya mama Ntiki alaf hapo ukosa hata hamu ya kumuangalia usoni. Zaidi ni kumuambia twende tukaoge hata kama ameoga tayari waweza kuta alinawa tu ili kujioesha ameoga!

    Makubwa!
     
  12. KwayuG

    KwayuG Member

    #12
    Jan 29, 2010
    Joined: Jun 14, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sasa kama unachukua watoto wa uswazi unategemea nini? lazima adha kama hizo ukutane nazo
     
Loading...