Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya haya wamesha anza kabla ya 2015,

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 31, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Kimagege

    Kimagege JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watauana sana hao.
     
  3. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa tu ni wenyewe kwa wenyewe. Pata picha kwa wapinzani wao sasa.
     
  4. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo hapigwi, anapewa huduma ya kwanza kichwa kinamuuma
     
  5. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Co kichwa anaumwa na sikio jamani.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Madaraka ni kitu kibaya sana aisee.
     
  7. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana kwani vijana hawa hawana tofauti kubwa baina yao - wote ni maskini, wanaotegemea vibahasha kila chaguzi, na baada ya hapo ni wachuuzi, na watu wa vijiwe vinavyolindwa dhidi ya bomoa bomoa ya jiji kwa sababu ni mashina ya UVCCM hata katika maeneo yasiyo halali, huku wote wakiendelea kuwa ni vijana wa kada moja - MASKINI Tanzania chini ya utawala wa CCM kwa miaka 50 plus;
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    posho ya sh.2000/= inamtoa mtu roho
    mateja lazima yaongezeke!
     
  9. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    "Ulevi wa Madaraka" Noma Mkuu
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    njaa noma...
     
  11. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Sio posho ya sh. 2,000/-, ni rushwa ya sh. 2,000/- ndio inayowagombanisha hao vijana masikini.
     
  12. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mtu mzima analia!
     
Loading...