Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haya haya toa maelezo ya picha hiii...............

Discussion in 'Jamii Photos' started by zubedayo_mchuzi, Feb 1, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hayan.jpg

    naomba tusaidiane kutoa maelezo ya hiii picha mi nimeishiwa pozi.
     
  2. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ameeenda bungeni kulala,sijui alisikia viti vya bungeni ni vitanda.
     
  3. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Laana .. Amelaaniwa ntagombea ubaunsa wa bunge nikauwe mmoja na mateke ya tumbo.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Amekunywa piriton jamani
     
  5. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amevimbiwa...
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mbona jamaa wameitoa kuna nini
     
  7. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Babu anatafakari, msipige kelele, mtampotezea point
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ikuze kidogo
     
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo picha tafsiri yake ni: "sinzia kazini ulipwe zaidi"
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    huu ni upupu wanaoufanya serikali ya jamhuri ya muungano wa mafisadi..! hapa hakuna equivalenncy ya mambo asee..! huu ni wizi mkuu sana asee.. na ni upupu mtupu naomba niishie hapo maana nikizidi kuongea nandani keyboard yangu itajaa machozi asee..! hawa madaktari wanapata shida kinyama halafu watu tunaotegemea waisimamie serikali wanaenda kulala hapo..! na likitokea swala la kudai posho wanakua wakali kweli kweli..! wakati wameenda kulala..! Mungu awarehemu hawa laa sivyo wangekua wamekufa kitambo sana..!
     
  11. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu akistuka tu hapo utasikia" NDIYOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO"
     
  12. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni jambazi wewe umuoni hata sura yake ilivyo kama ya chama chake tu cha CCM.
     
  13. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasubiri Tsh 330,000/=
     
Loading...