Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya..haya! Slaa live on ITV !

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkulima mimi, Aug 26, 2010.

  1. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Anaanza na mishahara haitoshi! Kazi nzuri itv!Ebo! Kaingia makala kumbe kipindi! Ila kaongoea vema naona kapiga mahesabu ya mshahara wa mfanyakazi unatosha nauli tu! Ametoa na hesabu kabisa ila nilishindwa kumnukuu figure, kawaomba kura wafanyakazi pia polisi na usalama wa taifa bila kuwasahau wastaafu, mwisho kasema watanzania hatuhitaji mapinduzi ya kijeshi! Tarehe 31 october tufanye maamuzi magumu!
     
  2. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ebo! Kaingia makala kumbe kipindi! Ila kaongoea vema naona kapiga mahesabu ya mshahara wa mfanyakazi unatosha nauli tu! Ametoa na hesabu kabisa ila nilishindwa kumnukuu figure, kawaomba kura wafanyakazi pia polisi na usalama wa taifa bila kuwasahau wastaafu, mwisho kasema watanzania hatuhitaji mapinduzi ya kijeshi! Tarehe 31 october tufanye maamuzi magumu!
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tuwekeeni youtube waungwana uliopata kuinyonya
    shukrani
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    AIsee mbona unanivuruga? yupo live au ni kipindi? mimi hiyi tv nimesha itoa kwenye king'amuzi changu
     
  5. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    alivyoanza nikajua yupo live maana alikuwa full . Mara akakatizwa akaja makalla, akamalizia wasira ah! Kumbe ni kipindi kipya cha kampeni! Usiifute bana hata saa mbovu mda mwingine inakuwa sahihi japo huwezi hata kuamini kuwa ipo sahihi!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mh, mbona mnatuchanganya?
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hovyooo!
     
  8. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kaka tindikali kweli imekuwa kama mchanganyo ila ukianzisha tundiko naona kama hamna jinsi ya kulifuta! Ila habari ni kama ilivyo hapo juu! Hamna maelezo zaidi
     
Loading...