Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya haya kwa wapenda NDAFU sasa hii hapa na ni LIVE...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Jun 11, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Photo0313.jpg
    Ndafu LIVE bila chenga hii wakuu...:glasses-nerdy:
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Mimi sili mbuzi mwenye rangi zaidi ya moja
     
Loading...