Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya haya kumekucha uwanja wa nyumbani, uwanja wa CUF Jangwani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwigo, Aug 29, 2012.

  1. m

    mwigo Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya haya kumekucha uwanja wa nyumbani, asiyebeba mwana aeleke jiwe siku ya tarehe 9/9/2012 katika viwanja vya Jangwani.

    Prof. LIPUMBA ataongoza mamilioni ya watanzania akielezea sera ya kugawana rasilimali zetu huku tukichangia pato la taifa.

    Karibuni mje msikilize namna tutakavyonufaika na sera hii ya CUF.

    Hakiiiiiiiiiiii.
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Teh teh! Eti Profesa wa dunia! Kiaje?
    Kugawana rasilimali zetu huku tukichangia pata la taifa! how!
     
  3. B

    BAIGANA New Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa CUF hawaoneshi njia ya kuimarisha chama, wameng'ang'ania Jangwani tu. Hili ni GAMBA JINGINE
     
  4. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Prof. I H Lipumba kweli ana tamaa tu ya urais,lakini angeenda Tabora akagombee ubunge angepita bila kupingwa imma ajiunge chadema awe waziri wa uchumi,mipango na fedha kuanzia nov.2015.
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha! anaza komedi
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwanza aseme ni kwanini aliwachangia Tsh 100,000/- kina Ponda Issa Ponda
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha hv akina mtatiro wako wapi?
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mtatiro alikuwa kwenye mfungo
     
  9. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mtatiro bado anatafakari kuhusu utayari wake wa kuendelea kuwa CUF, kwa sasa ameamua afanye masters kwanza ili atakapo ng'oka angalau ruzuku iwe imefungua mlango wake kielimu.

    Hahahaha hakiiIiiiiii! Sio kwa Hamadi Rashidiiiiiiiiiiiiiiii!

    Hakiiiiii kwa Maalimu na Pro wa uchumiiiii

    Asanteni.
     
  10. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu nyumba ndogo ya maganba hii nasikia caf wanamimba sijui watajifungua lini
     
  11. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mamia bwana!mamilioni awatoe wapi ccmb?
     
Loading...