Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haya haya haya wale waliochaguliwa chuo cha mahakama lushoto.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Asu tz, Aug 1, 2012.

  1. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    habar wana jf?

    Uongoz wa chuo cha mahakama lushoto (ija) wamerusha majina hewan kwa wale walioomba kujiunga na mafunzo ya uongozi wa mahakama ktk koz za certificate na diploma. Majina yao yametoka unaweza kutembelea kwenye website yao ya chuo

    www.ija.ac.tz.
     
Loading...