Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HAYA FISADI WATOTO Haoo...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 6, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa Mbunge Keenja afutiwa dhamana

    Habari Zinazoshabihiana
    • Baada ya bintiye kunyimwa dhamana...Keenja aingilia kati, yatolewa 27.03.2008 [Soma]
    • 'Mtoto' wa Mbunge kizimbani akidaiwa kujaribu kuua 14.11.2007 [Soma]
    • Kichaa aiba mtoto na kumnyonyesha 15.09.2007 [Soma]

    Na Grace Michael

    MAHAKAMA ya Hakimu Mkazi Kisutu, Dar es Salaam imemfutia dhamana mtoto wa Mbunge wa Ubungo, Bw. Charles Keenja, Bibi Eliaisa, baada ya kukiuka masharti ya dhamana aliyokuwa amepewa na mahakama.

    Dhamana hiyo ilifutwa jana mahakamani hapo na Hakimu Mkazi, Bibi Benardetha Beda, baada ya mshitakiwa huyo kutoonekana mahakamani kwa kipindi kirefu bila ya Mahakama kuwa na taarifa yoyote.

    Bibi Keenja anakabiliwa na kesi ya wizi wa vitu mbalimbali vyenye thamani ya sh. milioni 300, ambapo katika kesi hiyo, wapo pia washitakiwa wengine wawili ambao ni Meneja wa Shirika la Nyumba la Taifa (NHC) Mkoa wa Tabora, Bw. Damas Ngoiya (47) na Bw. Josephat Leema (48), ambaye ni Mkurugenzi wa Kampuni ya Manyoni Auctioneer Limited.

    Mshitakiwa huyo awali aliandika barua akiiomba mahakama imruhusu kwenda nje ya nchi kwa matibabu Septemba mwaka jana kwa miezi mitatu, lakini aliondoka kabla ya mahakama kutoa kibali hicho.

    Muda alioomba ulikuwa unamalizika Desemba mwaka jana ingawa hakuonekana mahakamani hapo wakati kesi ilipokuwa ikitajwa, hivyo baada ya kuonekana jana, Mahakama ilimfutia dhamana na kurudishwa rumande mpaka MEI 15 mwaka huu kesi itakapotajwa.

    Katika kesi hiyo, washitakiwa kwa pamoja wanadaiwa katika muda ambao haukujulikana, wakiwa Dar es Salaam, walikula njama ya kutenda makosa ya wizi wa vitu mbalimbali mali ya raia wa China, Bibi Li Jinglan vya thamani ya sh. 333,300,000.

    Walidaiwa, kuwa Mei 9 mwaka jana Kinondoni, waliingia kwenye nyumba ya NHC ambayo mpangaji wake ni Bi. Jinglan wakiwa na nia ya kuiba.

    Washitakiwa hao walidaiwa kuwa baada ya kuingia waliiba mabandari 74 ya nguo, kompyuta, dola za Marekani, hereni za dhahabu, kamera na vitu mbalimbali mali ya mpangaji huyo.


    hawa naona wameamua kuiba waziwazi baba zao wakitumia makaratasi

    MUNGU TUOKOE JAMANI TUSAMEHE DHAMBI ZETU MBONA HIVI
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    HII ARTICLE imeshajadiliwa kitamboo...si mpya tenaa
     
Loading...