Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya, dr ulimboka amesema waliomteka. Tumefanya nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyalotsi, Oct 20, 2012.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa nachukizwa sana na waandishi wa habari namna walivyokuwa wanaandika vitu vya uongo kuhusu lile sakata la madaktari na hatma ya Ulimboka. Hasa waandishi wa tz daima na washabiki wengine wa jf. Kila siku kuulizia,dr atasema lini? Wengine wakaja kusema kalipwa hela kama walikuwa wanataka kuchukua hatua zozote. Kuna wengine walimchangia matibabu, tunashukuru na werevu walishajua baada ya madaktari kuacha wenzao wakifukuzwa na wao kurudi kazi hakuna cha muhimu kingefanyika. Sasa, tumechukua hatua gani baada ya kuambiwa mara tatu ighondu ndo mtekaji wake? Kuna aliyejitokeza kupigia kelele hata tume ya kova itoe majibu? Nani anaweza kwenda kumkamata ighondu? Inabidi tujipange upya katika kila mmoja kupigania haki zake. Hili la watu kutojua haki na wajibu wao ndo linasababisha viongozi kila siku wanatoa majibu ya uongo ili mradi muda upite. Wanajua watanzania hatujui haki na wajibu wetu hivyo yote yatapita tu.
     
  2. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    taifa la ''kulipuana'' leo utasikia sumaye amlipua nagu,kesho utasikia ulimboka amlipua jk,keshokutwa utasikia shekh farid apasua jipu...asema jk ni mwana uamsho..n.k n.k ilimradi magazeti yauze udaku wao.
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,342
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mashabiki wa jf....nimeipenda hii.
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mkuu kuna watu walijiunga humu baada ya wabunge kuanza kuona kuna hoja za muhimu na kuiongelea vibaya bungeni. We huoni kuanzia 2006 mpaka 2011 member walikua kwenye 60 elfu lakini mpaka leo wanafika laki moja? Yaani ndo maana humu hakuna mawazo tena, watu wanajadili watu badala ya hoja. Ukiweka hoja ijadiliwe wanahamia kwenye yale wanayofikiri wao wanayaweza!
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    green pastures
     
  6. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    the hegue inawahusu
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwani ulimboka alisema kipi kipya ambacho hakikusema mwanzoni na ambacho hakijaandikwa na mwanahalisi?
     
  8. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ikishindikana madaktari wasuburie uchaguzi 2015 , ikitoka CCM kudadeki lazima tumfanyizie JOKA RAMA kama walibya walivyomfanyizia gadafi !!
     
  9. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    unafki sana watanzania wengi thus way wazazi/walezi wangu wananiusia nisishiriki vurugu wala migomo inayojifanya inatetea hakiNakumbuka sana maneno ulioyaandika mkuu hapo juu kuwa1.Uli kanunuliwa2.Aseme tulimchangia na kumuombea kwa mungu3.Msaliti4..........Walipinga gazeti la Mwanahalisi kile walichoandika wakataka mwenyewe asemeCha ajabu leo kasema woote kimya.Nchi ya kulaumiana,kuna ambao waliwalaumu wanaharakati.Lakini na mm nazidi kujifunza unafki huu tulionao watanzania.Kwa mwenendo huu tutanyanyaswa,tutadhulimiwa,tutateswa na kudhihakiwa hadi basi sio cc tu tuliopo leo bali navizazi vyetu vijavyo.
     
  10. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
     
  11. Gaston Mbilinyi

    Gaston Mbilinyi JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2010
    Messages: 297
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu,
    Wewe ulitaka
     
  12. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mkuu mimi nilikuwa najua kwamba jamaa katekwa na tiss, i was part ya waliomtimua yule jamaa wa kova pale moi. Nilikiamini kile alichoongea youtube na kile mwanahalisi walichoandika. Mpaka leo sina imani ya kuwa dr uli kalipwa ili ausaliti umma wa watz waliomchangia matibabu. Najua wapo doctors waliohusika kwenye kuratibu utekwaji wake kwani kuna mamluki kibao ninaowafahamu wako in medical practise. Natamani mikoa angalau mitano ingekuwa kama mbeya na arusha,tungeshapata uhuru.
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    tamko lake limekuja wakati mubaya...tupo bize na shekhe Ponda na wafuasi wake pamoja na uamsho.
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unafikiri atakuepo nchi hii?
     
Loading...