Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hay siku 90 hizo za kukata rufaa kwa wasioridhika

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbute na chai, Oct 5, 2012.

  1. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tembele www.heslb.go.tz
     
  2. S

    Suleiman Kinunda Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wasiopata kabisa ina maana ndo ishakula kwao ama?
     
  3. A

    Awadh Mabaraza Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hawa wanaoendelea?
     
Loading...