Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawataki tuachane hata baada ya mimi kuoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwenyeminazi, Jun 13, 2012.

  1. Mwenyeminazi

    Mwenyeminazi Senior Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba ushauri jamani. wasichana woote niliowapa mambo kabla sijaoa wanataka niendelee kuwapa mambo flani.Simu zao zimekuwa chungu kwangu na ndoa yangu. nabadilisha namba nashangaa kuona wanajua namba zangu mpya na nnajiuliza wanazipataje. Namueleza wife kuwa sina mahusiano nao inakuwa balaa..................

    NIFANYAJE????????????????
     
  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwenyeminazi, tatizo ulitoa dozi ile ya akiba ambayo ulitakiwa umpatie wife wako, kuna watu ambao wapo karibu na wewe ndio wagawa hizo namba zako so chunga sana utaharibu ndoa yako.
     
  3. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Atm au m-pesa wanadroo tu, usihonge hata seti tano utaona wanaondoka wenyewe
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    hivi mahawara wanaachana??
     
  5. awp

    awp JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    uhuni tuu
     
  6. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hawara hana talaka,ana likizo.
     
  7. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utakuwa ulitembeza sana doz
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Duuh, ina asali au ndio kama ile ya Diamond inayopagawisha madada. Mimi nakushauri mwambie kuwa siku hizi jongoo hapandi mtungi na mke umeoa kisingizio.
     
  9. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mademu wengi siku hizi wanapenda hivyo hata kama umeoa anahitaji kuwa nawe anajua huwwezi kumbana tena kwa hiyo anawapanga wastahili hiyo 30 maisha yanaendelea. ndiyo maana utakuta videmu vingi havipendi kuolewa ila vinavizia waume za watu.
     
  10. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha!
     
  11. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    next time usiweke 4WD kwa hawara wewe!
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    punguza kuhonga baba..kwenye mzoga ndipo tai wajikusanyapo
     
  13. Mwenyeminazi

    Mwenyeminazi Senior Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani Sihongi. Sometimes mi ndio nahongwa. Kuna mmoja anapiga mabiashara yake ya China, Hong kong na kwingineko. Akija hapa DSM tu ananitafuta. ananiagizia gari ya kuja kunichukua. Kabla sijawa muaminifu Nilikuwa nampa. Doozi nilikuwa nawapa. huyo yeye alishawahi kuniambia Hajawahikwenda hewani mata Tatu kwa kwa moja ila mi ndio nimempa. Na akasema Haniachi hata iweje. mi nikajua ni mauongo tu ya pale kunako 6*6. sasa ni kweli anasumbua. sijui nawaachaje. wako kama nane. watatu sio wasumbufu wananitafuta kwa kubip. nishaurini vizuri jamani nahitajikuokoa ndoa yangu wana JF
     
  14. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tuko wangapiiiiiiiiiiiiii???????????????
     
  15. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    'Ukikua, wataacha'
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Watumie message kuwa umesha athirika na ngwengwe wote watakukimbia!!
     
  17. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    ulipanda apple sasa unataka kuvuna biringanya?
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Nilidhani unataka ushauri kumbe umekuja kujigamba. Endelea sidhani kama utasalimika kwa hao wote nane. Siku ukipokea majibu uje tena kutamba.

     
  19. E

    Enny JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ahaaaaaaa! nimecheka mpaka basi umempatia
     
  20. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    namhurumia mkeo yani kumbe una list ndefu kiasi hicho na hao ndo umejikaza kuwataja anyway kuwa kidume unashindwa vipi kuitetea ndoa yako kuwa serious uwapige marufuku kuanzia kukupigia simu hadi mkikutana mtaani lasivyo unaandaa kaburi la ndoa yako.
     
Loading...