Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawara wangu amekuwa mwiba kwangu,msaada wana Chit Chat.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Myakubanga, Oct 24, 2012.

  1. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wapendwa,nilikuja humu kutafuta hawara wa kiume,na kuomba aliye tayari ani-PM.
    Nilishukuru kwani nilimpata wa kuniliwaza.
    Sasa cha ajabu,amekuwa haishi kunifanyia vituko,hata sijui nifanyeje!
    Kama ambavyo niliomba kukutana na hawara humu,naomba msaada wenu wa mawazo wana Chit Chat,juu ya mwanaume huyu asiye shikika!
     
  2. Marry Hunbig

    Marry Hunbig JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 1,483
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tukusaidie nini mamaa?
    Kama vipi,mtaje huyo hawara wako humu tumchambue.
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh!?
    Ngoma keshaiingia,sharti aicheze!!
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kavu Kuti kakalia kuti kavu....anajutaje!!!
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kazi ipo! kwani niniliu hakupi??
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    cacico,bora hata kama angekuwa hanipi!
    Vituko na vimbwenga anavyonifanyia ni vingi mno,hadi namchoka na kutamani kuachana nae!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sema vimbwanga vyenyewe mficha uchi.... na kama vipi si hawara, siyo mke kama hamuelewani si muachane kila mtu aangalie ustarabu wake??
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Na kujilambia hawara mwingine unasubiri nini ?
     
  9. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa si uachane nae? Au umeambiwa ukiachana nae utakufa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    muache kama ulivomtafuta! pole weee
    wanakera haaaoooooooooo...........................
     
  11. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh mwana kulitaka mwana kulipata. Me sijui nkupe pole au niseme yastahili yakukute
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hujui lugha ya picha eeh?
    Kwa uzi huu ndo anatoa taarifa kuwa anataka hawara aka ingizo jipya. Jaribu bahati kaka, wife si mjamzito. Haijalishi.mko wangapi, ndoo ndo inajaa maji, moyo haujaiii
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mimi kwa akili zangu za ki-utu uzee najua kabisa kuwa wewe ndiwe una matatizo na hata kama utampata mpya leo hutaridhika naye. Sasa nakupa dawa na uitumie kwa uangalifu: Kusanya midume kama kumi hivi, wakumalize matatizo yako yote ya kimwili kila mmoja kwa muda wake na zoezi hilo liwe la muda wa majuma mawili,usiku na mchana, then upige kimya na usije tena kwa ishu hizo hapa. Ukifanya hivyo hakika hutapata tena mahangaiko ya moyo na mwili kamwe. Otherwise utajiju....
     
  14. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hebu sema matatizo yako tukusaidie
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    piga chini fasta shost!
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kwani mlikuwa na mkataba wa kuoana au kudate tu????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Halafu ni vigumu kukushauri ni vituko gani anavyokufanyia. Vituko kwenye mapenzi siyo uniform, tiririka usaidiwe.
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako huyo hawara ni best yangu
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    kafanyaje huyo hawara?

    Halafu hawara haonewi wivu
     
  20. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wahenga walisemaaa 'Kinachoanzia JF kitaishia JF'
    Labda inakutokea ili neno litimie. Akili mukichwa.
     
Loading...