Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawara wa John Edwards ahojiwa na CNN leo kuhusu kitabu alichoandika cha maisha yake ya u mistress

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nyumba kubwa, Jun 28, 2012.

  1. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Nilishawahi sikia juu juu kuhusu kashfa iliyomuangusha John Edwards kisiasa huko Marekani. Leo nikiwa nimewasha TV yangu huku napiga kazi nimejikuta navutiwa kusikiliza mahojiano kati ya huyu hawara Riele Hunter na Piers Morgan wa CNN; ingawa sikuweza kufuatilia mahojiano yote kwa kuwa nilikuwa nina safari haya ndio niliyoyapata:

    Kwanza kabisa huyu dada ametunga kitabu kuhusu maisha yake ya kuwa mistress wa mwanasiasa huyu mahiri (John Edwards) kitabu ambacho kimeonekana kuwaudhi wamarekani wengi; kwani anasema ameandika ili mwanae alomzaa na Edwards akikua asome. Lol. Nilikuwa nafuatilia Yahoo wengi wana campaign watu wasikinunue hicho kitabu ili kumkomesha yeye na publisher wake. Na hicho kitabu ndicho kimewavutia CNN kufanya nae mahojiano

    Cha kushangaza kila swali alilokuwa anaulizwa na Morgan alikuwa anakwepa kujibu kama anaona soo wakati ni ndani ya yaliyoandikwa kitabuni; mara ooh umetafsiri out of context (sijuhi kiswahili chake) ila ni kama anamwambia mtangazaji inabidi asome zaidi si ku pick mistrari fulani fulani ili aweze kuelewa alikuwa anamaanisha nini.

    Kali zaidi mtangazaji anamuuliza kwa nini kwenye kitabu ametumia maneno ya kejeli na mabaya kumuelezea (describing) mke wa Edwards ambaye kwa sasa ni marehemu (amekufa kwa kansa). Akamuuliza mlishawahi kukutana au ulikuwa unamjua? Eti tulikutana mara moja tu; ila Edwards alikuwa ananisimulia kuhusu mkewe.

    Morgan: Kwa nini ulikuwa unaamini unachoambiwa na Edwards wakati ni obvious hakuna mwanaume atakaye msema mkewe vizuri kwa hawara.
    Hunter: Sijuhi kama nilikuwa namwamini au la
    Morgan: Kwa nini ulirecord mkanda wa ngono na Edwards mkiwa Uganda? Ulikuwa wa nini?
    Hunter: Sijuhi (mkanda wenyewe umeshaliki hivyo)
    Morgan: Kwa nini ulikuwa hautumii dawa za kuzuia mimba na unajua Edwards alikuwa mume wa mtu
    Hunters: Sijuhi
    Morgan: Mke wa Edwards angekuwa hai leo ungemuomba msamaha
    Hunter: Yes
    Morgani: Unajisikiaje kuharibu political career ya mwanasiasa ambaye wamarekani wengi walitegemea angekuwa Rais
    Hunter: Sijutii uhusiano wangu na Edwards kwani nilimfanya awe na furaha maishani
    Morgani: Umeandika kuwa wewe ni mzuri kwenye sex (not sure if these were exact words) unataka kutuambia Edwards alikuchukua kwa sababu ya sex na si love.
    Hunter: Jibu alilotoa halikueleweka ni kama alitaka kukana alichoandika.

    Kwa ufupi the lady is insane; maana hakuna hata swali moja alojibu kwa uwazi wakati ameamua kuandika kitabu cha uchafu wake

    Haya na mahawara wa Tz; hasa mnaotembea na vigogo; mwenzenu amejigundulia ujasiriamali wa kuuza siri za mahusiano yao kwa njia ya kitabu. Wanaume mtakomajeeeee!!! Wema alishaanza kuonyesha nia ya kutoa list ya alotembea nao (kama ni kweli maana nilisoam udaku).
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    if you are somebody famous
    women get a life by sleeping with you...

    she is now a qualified author because of sleeping with the guy
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    I thought white men don't cheat...
     
  4. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kahaba huenda kwa mtu ili ateke kilicho cha thamani na kumuachia majuto na mikosi na aibu
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    hawa cheat aisee lol

    ni sisi tu weusi lol
     
  6. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    They are human beings too!
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Me too. Lol.

    Tena kwenye hicho kitabu huyu hawara anasema Edwards alikuwa na vimada wengi tu, yeye alikuwa just one of them. Sijuhi kwa nini Edwards aliamua kumwambia wazi kuwa hayuko peke yake. Alichowazidi kete wenzie ni kuamua kuzaa.

    Nachosikitika ni kuwa na roho ya tamaa ya pesa kiasi cha kuanika uchafu wake adharani in the name of their daughter; mtoto amekosa nini mpaka amdhalilishe hivyo.


     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Huyu dada yuko funny; ameulizwa kama anajua maana ya Ndoa; anasema alishawahi kuolewa na amedumu kwenye ndoa yake for 9 years kabla hawajaachana na mumewe.

    Kaulizwa why waliachana?

    Anasema infidelity. Sasa sikusikia akifafanua nani alimchiti nani.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Really? ? ? ? ? ?

     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Double Like

     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kweli ameshakuwa maarufu. Japokuwa watu wana hasira nae na wanasema wagomee kitabu ili asipate ela maana inaonyesha anapenda ela sana; nina hakika hicho kitabu kitauzwa saaana;

    Mimi mwenyewe naweza kukinunua si kwa kuwa amenifurahisha ila ni kitu cha hajabu na nataka kujua alichoandika.

     
  12. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sifa za kijinga
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    naamanisha 'umaarufu wa kweli'
    sio wa kibongo bongo ambako hata vitabu vya maana havina soko
     
  14. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    kinyume cha hayo maneno pia ni kweli sio women tu
     
Loading...