Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ZANTEL vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Katavi, Aug 26, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hii huduma yao mpya itaumiza wengi.....

    "SWAHIBA! WASILIANA NA NDUGU, JAMAA NA MARAFIKI HATA KAMA UMEISHIWA NA SALIO. PIGA # KISHA NAMBA YA UNAYEMPIGIA. GHARAMA ZA SIMU YAKO ZITALIPIWA NA UNAYEMPIGIA."



    ​Sijajua mtu wa zantel akimpigia mtu wa mtandao mwingine itakuwaje.......!!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sasa kama sina salio hutaki tuwasiliane katavi!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ikiwa na mimi sina salio?? Na ikiwa ninayempigia simu sio wa zantel inakuwaje?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kama na wewe hauna salio tutaongea siku nyingine maana sidhani kama watatuconnect.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Hii kali sasa.
     
Loading...