Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wazuri hivi ndio wanatoroshwa na Mafisadi, dhambi kuu na laana ya kujitakia!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bukanga, Apr 28, 2012.

  1. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli inatia uchungu.
     
  3. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawa ni nembo ya taifa, lakini bado majitu mengine kushibisha matumbo yao tu. vizazi vijavyo wataishia kuwaona hawa twiga kwenye vitabu na intaneti, huku waarabu na makaburu wakifaudu huko kwenye Zoo zao. amkeni jamani tunaporwa!!! Tanzania majeshi yote hayo halafu bado tunaporwa??? Uzalendo Zero!!
     
  4. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Jamani...ni wazuri na wakubwa sana, 'wachumia tumbo' tusameheni basi, tumekoma, wajukuu wetu pia wangependa kuwaona!Chondeeh..
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wana jf ni kweli tunatoa mchago mkubwa sana kwenye jamii lakini imefika wakati tutoe mchongo wetu kwa vitendo kama walivyofanya wananchi wa GEITA kwa kumtimua mbunge na diwani wao hebu tuanze hata kwa kuzomea huku tukiendelea kuhama sisha bibi,babu na wadogo zetu kuipiga CCM kwa vitendo...
     
  6. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duh ni wazuri sana. I love Tanzania. Thanx God
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Uza Twiga nunua ghorofa faster!!!!
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Inatia hasira sana!!
     
Loading...