Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hawa wazungu wanatupaka mafuta kwa mgongo wa chupa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dubu, Oct 31, 2011.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    eti dunia idadi ya watu imeongezeka na kufikia billion7.wanasema eti mtoto wa billion saba amezaliwa Tanzania ambapo bado hajapewa jina ila kazaliwa na mwanamama Kurwa Juma.
    swali rangu;
    wametumia kanuni gani kujua kama mtoto yule ndo wa billion saba?ni hayo tu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa uchunguzi wa kawaida tu sijaona mechanism yoyote inayofanyika kuhesabu au ku-update taarifa za vifo na vizazi kwa watoto wote wanaozaliwa.
    Ukienda sehemu kama RITA unakutana na utunzaji mbovu mno wa rekodi, na bado wanatumia zile type-writer za casio za miaka hiyo!
    Hiyo taarifa nimeiona, na hata mimi imeniacha mdomo wazi!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wazungu ni wasanii sana kila kitu mpaka wasema wenyewe.

    Sasa inaingia akilini kuwa huyu mtoto anazaliwa Tanzania anazaliwa wapi? Wakati Watanzania wengi hawaziliwi hospitali
     
Loading...