Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wawekezaji wanakaba mpaka Penati!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rural Swagga, Jan 27, 2011.

  1. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mitaa ya KARIAKOO,,,.[​IMG]

    [​IMG]
     
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndo wachina hao, TZ imegeuzwa kuwa china. Wewe Mtz unaweza kwenda China kufanya hivyo
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    whomone are you trying to blame
     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Acheni waingize bidhaa poa kwenye soko la tz - wana vibali & kodi wanalipa
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Serikali tukuku ya jamhuri ya muungano wa tanzania
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani waachwe tu walete bidhaa kwa bei ya chni na sisi walala hoi tununue. Heri hawa wachina kuliko wahindi wanao kwapua mpaka benki kuu!

    Tabia za wachina ni chanaganyikeni, maisha ya kawaida kabisa wanayaweza. Hawa jibagui kama wahindi. Wakipewa nafasi za ajira, wataomba za ualimu, upolisi, uanajeshi, wafagia ofisi, wapishi nk nk. Hawabagui tena hata wakilipwa kiduchu hawabishi!
     
  7. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Kazi ipo!
     
Loading...