Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa watu ni nani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by tz1, May 28, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii picha nimeiona kwenye Mjengwa blog,lakini haina maelezo.
    Hawa ni wanajeshi au polisi na kwa nini huyo jamaa ana bunduki?
    8.jpg
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Haya ndio matatizo ya vijana ambao HAMKUPITIA JKT!
    Hao ni vijana mabao kwa vyovyote wako katika idara ya ulinzi na usalama(iwe JWTZ,JKT,Polisi etc)
    1.Cheki vichwa vyao-denge kwa utaratibu wa majeshi yote
    2.Hiyo bunduki ni SMG(Sub mchine gun) iliyooondolewa kitako-issued to Government forces
    3.Alishika bunduki yuko mbele na si nyuma, hivyo hao wengine si watuhumiwa bali wenzake(amasivyo angekuwa nyuma
    akiwasindikiza)
    4.Mood ya hao vijana-ni lazima wako katika mchakamchaka wa aina fulani, na si shari!

    Conclision:poa na tulia Tz1 na fikiria kujiunga nao!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,241
    Likes Received: 5,792
    Trophy Points: 280
    asante kiongozi kwa maelezo
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Hawa walikua wanashangilia ushindi wa Mnyika juzi mi nilikua nyuma hapo
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hawa nahisi ni UAMSHO hawa!! Si unajua hoja ya muungano inahitaji msisitizo?
     
  6. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono kabisa angalia huyo wa mbele kulia mwenye t-shirt yenye ragi za bendera ya Tanzania mkono wake wa kulia ameshika Radio Call.
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wana andaliwa kwenda zanzibar.
     
Loading...