Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa watu kweli kuna ushikaji??au wanapanga wizi..?

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Jun 23, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    m7.jpg
    Washikaji au mipango ya kuiibia DRC??
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmmmmh......hapo mimi sitii neno.
     
  3. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Bora wao wanapiga deal za kuiba drc wapeleke kwenye nchi zao sio hawa magamba!
     
  4. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 795
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    yap thts real patriotism,steal n build ur country SIO steal from ur own country
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    hawa washikaji sana, hata wakigombana kesho yake tu wanapatana, kwasababu wametoka mbali, kagame alimsaidia sana m7 kuipindua uganda, alikuwa moja wapo wa majemadari wa ngazi ya juu kabisa katika jeshi la m7. vilevile m7 alimsaidia sana kagame kuipindua jeshi la Rwanda kipindi kile cha genocide, majeshi ya uganda yalisaidia sana kuingia pamoja na yale ya kagame toka northern Rwanda/soughtern Uganda yalisaidiana kushuka kigali hadi kuutwaa ule mji na kuteka serikali, pamoja na kuua wahutu wengi sana kama kulipiza kisasi ka mauaji ya watusi.....hao wote wanatokea kwenye ile kitu wanaita hema society yaani wale waafrica wanaojidai kama wao si wabantu hivyo wafananishwe na watu wa ulaya....ankole na tutsi wote ni wafugani na wanafanana sura kiaina fulani hata kama si moja kwa moja, na wote wanajiamini kuwa wametokea ethiopia au nubian states na egypt....ile huyu kagame hapatani kabisa na mkwereee, alimwambia mkweree kuwa angekuwa rais wa tz angeibadilisha tz kuwa ulaya kutokana na resources ambazo watz tunazo halafu tunashindwa kuzitumia, wakati yeye kule rwanda hana resources lakini amepiga hatua kubwa ambayo ulimwengu wote wanaona na kumsifia.
     
  6. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
  7. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    ninavikubali sana hivi vichwa...
    [​IMG]
     
  8. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    mkuu unasema kweli hayo? big up kagame
     
  9. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawa huwezi kuwalinganisha na dhaifu wetu jk.
     
  10. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    hawa majembe ya ukweli, angalia RWANDA inavyopaa...!!
     
Loading...