Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa watoto wanaofanya gwaride ni wanaccm?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by carefree, Feb 4, 2011.

  1. c

    carefree JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Havi hawa watoto wanaofanya gwaride la maadhimisho ya miaka 34 ya ccm ni wanaccm au wanafunzi wametolewa shule wkt huu ni msimu huu ni wa masomo?
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    hao watoto ni njaa yao ya wali na kupenda t shirt na track suit za bure ndo kumewafikisha hapo si ulimsikia makamba akiwahamasisha kwamba kesho watakula pilau na kumwagiza katibu aaandae pilau kesho. Ikiwa wazazi wao walihongwa t shirt, kofia na kanga wakawachugua sembuse watoto wao no wonder dodoma iko nyuma kielimu wanaendekeza vya bure wakati vya bure gharama
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Wazazi wao ndio wana ccm!
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watoto bado hawana itikadi!!
     
  5. c

    carefree JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Si serikali iliwahi kutoa waraka wa kuzuia wanafunzi kutolewa madarasani kushiriki siasa?
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Serikali ya ccm kusema na kutekeleza kwao ni tatizo kubwa sana..tena nakumbuka kauli hiyo aliitoa pale udom....l
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Wameahidiwa wali, ukipita karibu wape hi, watauinua ile ishara ya vidole viwili ndo utajua they are for who!
     
  8. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watoto hawa hawana itikadi yoyote ile, ila tu ni suala la wazazi kuwashinikiza ili waweze kushiriki ktk siasa hizi. Tatizo sugu ni pale tutaposema A na kutimiza Y, safari bado ni ndefu ktk nchi yetu
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Si wana CCM na pengine wangeelewa CCM inapaswa kujibu kwa maisha magumu waliyonayo wangewatoboa macho hao viongozi wanaoshirikiana nao kuandaa gwaride.....its funny watoto wa shule za private wako darasani wanasoma,St Kayumba zetu ndo wanapiga gwaride kwa kuahidiwa pilau....:coffee:
     
  10. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawapotezea masomo na muda bure watoto. Hao wakikua watakuwa CHADEMA kama kaka zao!
    Na Sisiemu itakuwa ishakufa na kuzikwa!
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    CCm tutawashitaki kwa kukiuka mkataba wa kimataifa wa haki za mtoto uliokubaliwa mnamo mwaka 1989 na kusainiwa na kuridhiwa na Tanzania mnamo mwaka 1990 katika kipengele cha 1,33,34,36,39 vinaleza kwa uwazi umuhimu wa kumlinda mtoto kutokana na ukatili uonevu na unyanyasaji,kipengele cha 1 kinaeleza kabisa heshima ya mtoto leo hii watoto wanatundikwa kwenye mazoezi karibu wiki mbili zimepita wanashinda juani hakuna choo wapewi chakula wamekoseshwa masoma hawapumzishwi na pia hawana itikadi kwani hawajafikia umri wa miaka kumi na nane,mkataba unakatazwa kuwatumia watoto kwenye matangazo wanachofanya CCM na serikali yake wanachofanya ni kuwatumia watoto kutangaza CCM kinyume cha hata sheria y a mtoto ya Tanzania ya mwaka 2009.
    Wazazi na walimu pi wanatakiwa kuchukuliwa hatua kwa kuridhia CCM kuwatumia watoto kwenye matangazo ya CCM kuwadhalilisha kwa kuwavika kofia kubwa kuliko vichwa vyao kwa maana hivyo kuwatesa sana na mifulana ambayo iko kama magauni
    Makamba na Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Dodoma lazima wafungwa kwa kuwahonga watoto kesho pilau na maji kama walikuwa wanawajali kwa nini walikuwa ha wawapi pilau watoto wakati wa mazoezi
    hata kwenye ripoti ya watoto inayopelekwa na wanarakati itabidi iorodheshe kiwango cha ukatili kwa watoto na uvunjifu wa haki za watoto kwa kiwango cha juu na serikali ya Tanzania kupitia chama chake
    kwa kifupi CCM hawajifunzi kabisa
     
  12. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watoto hawa siyo wa Ccm ni minors. Vipi wanaharakati wa haki za watoto mko wapi? Tusaidieni. Hivi wanapatikanaje? Huko shuleni na chama kingine kikienda watapewa?
     
  13. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    ccm hawajali elimu mkuu wanapenda tu kutimiza matakwa yao....
     
Loading...