Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wanaweza kuoana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 28, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Wazazi wa vijana hawa wawili wanaishi pamoja kama mume na mke,na wameishi hivyo kwa miaka mitano,lakini wote wawili wana umri mkubwa,baba 52 mama 50,wakati wanakutana wote walikuwa na watoto hawa kabla,watoto hawa walifahamiana na kuanzisha mahusiano baada ya wazazi wao kuwa pamoja binti ana miaka 25 na kijana ana 29,binti ndo alianzisha uhusiano kwa kumwambia kijana hisia zake,kijana akawa mgumu kutokana wazazi wake,lakini baada ya muda kupita akawa amekubaliana na binti,sasa wanajiuliza kama wanaweza kufunga ndoa kwani uhusiano wa gf na bf sio sawa na ndoa,ndoa ni kubwa zaidi,kabla hawajalipeleka jambo hili kwa wazazi wanaomba ushauri,alielileta kwangu ni kijana ambae ni rafiki yangu na pia ni alikuwa mfanyakazi mwenzangu!Nitashukuru kwa maoni na mitazamo yote!Je wanaweza kuoana wakati wazazi wao ni wanandoa?Kumbuka hawa hawajashare mzazi hata mmoja,mama wa binti na baba wa kijana waliwapata hawa watoto wao kabla hawajawa pamoja!
     
  2. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama tayari wanafanya hayo mambo hakuna tofauti na wakioana.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Okay,thanx 4 your coment!
     
  4. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    napenda nijue wewe unafikiria kipi bora.
     
  5. P

    Pokola JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Google incest, pia some Penal Code (kanuni ya adhabu kwa makosa ya jinai) ya Tanzania, kisha uje tena hapa kuuliza swali lako. Sawa sawa?
     
  6. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    mkuu hio hai qualify kuitwa incest.
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kweli tamthilia za kiphilipino in MMU
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    I will but not now!
     
  9. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    ni kwanini sasa hivi mmu inachukuliwa sana mzaha haya mambo yapo katika jami ni swali zuri.
     
  10. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    punguza munkari.
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Thanx 4 your comment!
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    worry nat .
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Naomba tafsiri ya MUNKARI!
     
  14. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    hali unayokua nayo unapokua katika hali ambayo hauko relaxed na wajilazimisha kuonesha uko.
     
  15. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwa ushauri,kama mioyo yao imeridhiana na wakavuliana vigagula kuna haja gani ya ushauri?


    Mbona wanaweza oana mana hawajashare damu.ingaw wazazi wao wanamahusiano.

    Je wangekua hawaishi pamoja na maanisha wazazi,c ingekua rahisi kwao kutangaza NDOA?

    Wasonge mbele na mausiano.
    Sasa cjui mama mkwe ataitwaje mana mwanzo alikua anamchukulia kama mama,na BA MKWE sijui ataitwaje mana mwanzoni alikua anaitwa Baba.
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Kwa mtazamo wangu....... kitendo cha wazazi wao kuwa pamoja kimewafanya wao kuwa kaka na dada................walichokifanya hakina heshima
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Thanx,naona wewe ni mwalimu,but sikuwa katika hali hiyo!
     
  18. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    sasa umeongea.
     
  19. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    hio ni moja ya dalili ya kuonesha ulikua katika hali hio ila vema sana kukisia kua ni mwalimu.
     
  20. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kaka na dada wa ukubwani sio ki biological. Nadhani atangaze ndoa.
     
Loading...