Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Wanasema Hivi Juu ya Tanzania, Wewe Je?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by JF Marketer, Aug 16, 2011.

  1. JF Marketer

    JF Marketer Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Nchi nzuri sana ambayo;

    • Umeme upo lakini HAUWASHWI
    • Mafuta ya magari yapo lakini HAYAUZWI
    • Vyanzo vya maji tele lakini BOMBANI HAYATOKI
    • Wezi, Wadokozi na vibaka WANAHUKUMIWA lakini Mafisadi HAWASHITAKIWI
    • Serikali ina Mawakili Waliobobea lakini KESI NYINGI INASHINDWA
    • Mahakama Kuu inauzwa ili kujenga HOTELI ya kifahari
    • Ina rasilimali NYINGI lakini Wazawa wake ni MASKINI
    • Wanao wasomi na Viongozi Wakuu wa wakuchaguliwa WASIOJUA matatizo na CHANZO CHA UMASKINI wa waliowachagua
    • Rais wake ni mzembe lakini HAWAJIBI wala KUWAJIBISHWA
    • Mawaziri wanashindwa kazi lakini HAWAJIUZURU



    Wananchi wanajua kulalamika sana lakini HAWACHUKUI HATUA!

    Ongeza na hii: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/119885-tanzania-nchi-yenye-raia-na-mambo-ya-ajabu.html
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
  3. JF Marketer

    JF Marketer Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikulu kama wanashindwa kuelewa kwa kuona maisha halisi hawawezi kuelewa kwa kusoma maandishi. Waswahili husema; Kusoma Hujui/Huelewi, Hata Picha Huioni!
     
Loading...