Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HAWa WANAOZUSHA KIFO CHA DR ULIMBOKA WANA HILA GANI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr Klinton, Jul 6, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AnGALIA hIZI NI HISIA ZA GREAT THINKER MMOJA....

    Mimi nina SHAKA na TAARIFA MCHANGANYIKO JUU YA HALI YA COMRADE ULI, upande mmoja tunaambiwa yuko mahututi (UNCLEAR SOURCE), upande wa pili tunaambiwa anaendelea vizuri (DOCTORS). Who is the OTHER (UNCLEAR) SOURCE? To me, i am starting to smell a rat. Dilemma. Either ni kweli kuna instability katika hali ya comrade au kuna 'watu' wameamua kutoa TAARIFA POTOFU. Kama hili la pili ni sahihi (taarifa potofu), basi hapo ndipo SHAKA YANGU inazaliwa. Ni nani huyu anayetoa taarifa hizi, kwa lengo gani? Ninajiongeza (extrapolation), kwamba pengine ni 'adui', ambaye jaribio lake limefeli, lakini hajakata tamaa, anatafuta njia ya kumalizia 'kazi'. Taarifa hizi za hali mbaya zinaweza kutumika baadaye (paving the way) endapo atafanikiwa. Kwamba, hali yake ilikuwa ikidorora kila siku, kwamba alikuwa kwenye 'life support', kwamba alikuwa kwenye 'coma'. Kana kwamba tunaandaliwa kisaikolojia kupokea matokeo, if the worst is done! Nitoeni shaka plz, usalama wa comrade upewe priority.

    MWISHO WA NUKUU

    Mtazamo WANGU

    NAONA USALAMA WANACHEZA MCHEZO MCHAFU HAPA AMBAO HAUTAFANIKIWA KWA WALIVYOSHONDWA KUFANIKISHA MENGINE

    BBC WAMESEMA YUKO MAHUTUTI

    BAADAE MTAANI OOHH MNAONGEZEA UZUSHI MWINGINE ......

    LAANA YENU IMEISHA ANZA HAPA HAPA DUNIANI
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu kuna mijitu ya ajabu sana,hizi taarifa za uzushi zina malengo mabaya ila wao siyo Mungu.Tuzidi kumtegemea Mungu
     
  3. S

    Shembago JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kWA KWELI HAPA TUMTEGEMEE MUNGU TU! NA TUZUDI KUMWOMBEA DR APONE
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    God forbid!
    Namnenea Dr Ulli tangu sasa yu haia. Mauti na kuzimu vimeshindwa.
     
  5. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Achana nao ajidhaniaye amesimama ahakikishe hajaanguka. Watakufa wengi wao kwanza kabla ya kutokea matabirio yao. Hujasikia anayemuuguza mgojwa mahututi hospitalini kujikuta anakufa na aliyekuwa mgonjwa anapona? Wasiojua maana hawaambiwi maana.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Amen! Na huu ndiyo ujumbe mkuu kwa sasa
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuendelee kumwombea jamani hero wetu apone.
     
  8. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 963
    Trophy Points: 280
    amina...
     
  9. M

    Mkono JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watu wengi wanatawaliwa na roho ya unafiki.AFE AU APONE SIKU ZOTE ATAENDELEA KUWA SHUJA WETU NA HAKIKA HITORIA ITAMTENDEA HAKI .
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wakuu wanao zusha hizi habari za kifo cha Dr ulimboka ni pale lumumba kwenye lile jengo la kijani na njano
     
  11. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    jamani kwa walio na taarifa za uhakika juu ya hali ya mpendwa wetu Dr. Uli watujuze kwani nimepigiwa sasa hivi na Dr. Mmoja toka Morogolo akiniambia kwamba Dr. Uli amefariki ebu tuondoeni shaka si tulio mbali jamani kwani hii inatia uchungu sana.
     
  12. N

    Nambombe Senior Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba ndio wanashabikia kifo cha dr ulimboka
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    TISS wanapanga matokeo.Ilaaniwe CCM na mbwa wao TISS.
     
  14. we gule

    we gule Senior Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Emen:baby:
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Kabisaaaa!
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Walaaniwe Abeid na Ahmed Msangi..wote semeni AMEN.
     
  17. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Amen kabisa, Mungu azidi kumpigania
     
  18. k

    kitero JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu yupo Lumumba na Dr yupo Arfikakusini anatokea na kuandika ktk fb DR mahututi.Tuache uzushi wakipuuzi kama ni kupona au kuchukuliwa uhai wake ni Mipango ya Mungu,tuayaache tutapata taarifa na sii uzushi wa vijiwe vya mitaa ya Lumumba
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...