Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wanamuunga mkono Lowassa ktk CCM. Nani mwingine unamjua?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Jul 24, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Katika harakati zake za kujinasua katikaa kufukuzwa uanachama wa CCM na vikao vya chama, EL ana watu ambao wapo tayari kufa nae.

    Hawa ni:

    Mbunge wa Kigoma Mjini mhe. Peter Serukamba,
    Januari Makamba,
    Karamagi Nazir,
    Sofia Simba,
    Kusila (m/kiti wa CCM Dom),
    John Guninita (m/kiti Dar)

    Ongeza orodha, wewe unamjua nani???

    Nawasilisha
     
  2. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    threads za vihiyo zinaonekana tu. unaaga mke unaenda kuandika jf pumba kama hizi. kweli jf siku hizi imekuwa ya great sinkers.
     
  3. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 823
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 60
    Wengine ni hawa hapa
    mwanyekiti wa ALART Taifa na mbunge wa Afrika mashariki kutoka Dar-Didas Masaburi
    Mh Mbunge wa Segerea-Milton Mahanga
    Mh Mbunge wa Kilindi-Bitte Shelukindo
    Makamba mdogo
    Zitto Zuberi
     
  4. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    No wewe ndio kihiyo kwa kuwa ujui lolote,manake greathinker,wanafikilia mbele sana kama huyu jamaa alivyofikilia, na yeye upeo wake dhidi yako na wewe ni mkubwa sana, yeye ni Mlima Kilimanjaro wewe ni Kichuguu.

    Waache wenye kuelewa lugha yake wafanye kazi step aside acha movement ifanye kazi yake

    HEYYYYYY B ... H GET OUT OF THE WAY...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wengine ni
    rost azizi
    endrew chenge
    wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya
    wakurugenzi mbali mbali wa halmashauri
    wajumbe wa kamati kuu CCM
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ooh! nimemsahau rose chitanda katibu wa CCM arusha. pia msimsahau aliyekuwa mgombea ubunge arusha,
     
  7. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wengine ni
    - Hamisi Mgeja (mwenyekiti CCM mkoa SHY)
    - Millya (Chairperson UVCCM AR)
    - Benno Malisa (Kaimu Mwenyekiti Taifa UVCCM)
    - Dr. W. Slaa (Katibu Mkuu Magwanda)
    - Askofu Laiser
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    - David Kafulila
    - Sokoine (mbunge viti maalum)
    - Pindi Chana - (viti maalum)
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anne Makinda,Ridhwan Kikwete,Mrs Kikwete,na Jakaya Kikwete Mwenyewe
     
  10. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hapa penye nyekundu umetuchakachua QR
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mpaka hapa hawa waliotajwa tu ni dalili tosha kuwa lowasa atakuwa mgombea kupitia magamba, na km hakutakuwa na tume huru ya uchaguzi basi ndo raisi wa awamu ya 5 TZ.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dr Nchimbi,Sophia Simba,na Nape Nnauye
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    baaasi, tz kwishney.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Msisahau TBC1 na STAFF NZIMA YA WAFANYAKAZI,PIA WAFANYAKAz WA 5 Fm Arusha,new habari ya Sinza kijiweni,clouds Fm na clouds tv
     
  15. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa Kigoma Mjini mhe. Peter Serukamba,
    Januari Makamba,
    Karamagi Nazir,
    Sofia Simba,
    Kusila (m/kiti wa CCM Dom),
    John Guninita (m/kiti Dar)
    mwanyekiti wa ALART Taifa na mbunge wa Afrika mashariki kutoka Dar-Didas Masaburi
    Mh Mbunge wa Segerea-Milton Mahanga
    Mh Mbunge wa Kilindi-Bitte Shelukindo
    Makamba mdogo
    Zitto Zuberi
    rost azizi
    endrew chenge
    wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya
    wakurugenzi mbali mbali wa halmashauri
    wajumbe wa kamati kuu CCM
    - Hamisi Mgeja (mwenyekiti CCM mkoa SHY)
    - Millya (Chairperson UVCCM AR)
    - Benno Malisa (Kaimu Mwenyekiti Taifa UVCCM)
    - Dr. W. Slaa (Katibu Mkuu Magwanda) Mdau katuchakachua kwa jina hili.
    - Askofu Laiser
    David Kafulila
    - Sokoine (mbunge viti maalum)
    - Pindi Chana - (viti maalum)

    Na kuendelea !!!!!!!!!!!!!

    Ina maana hawa ndio tuseme wana mtandao mpya?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Msisahau TBC1 na STAFF NZIMA YA WAFANYAKAZI,PIA WAFANYAKAz WA 5 Fm Arusha,newhabari ya Sinza kijiweni,clouds Fm na clouds tv
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hussein BasheJames Ole MillyaDC wa BundaMwenyekiti wa wazazi Nyamaganahawa nimekutana nao leo Dodoma Hotel nikiwa kwenye uchaguzi wa Jumuia ya wafanyakazi. Inasemekana wana mtu wao wanataka kumchomeka
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kumchomeka wapi???fafanua plz
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwanini????rais ajaye anamjua KIKWETE kwa mujibu wa tume ya sasa na katiba ya sasa
     
  20. M

    Mzee Wa Maono Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0




    hahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...