Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wanajua tanzania tumerogwa na nani---->kamati ya ufundi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bramo, Jun 8, 2010.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Jun 8, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,283
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    (1) Rais (Muungwana)------> Kutoka Bagamoyo
    (2) Makamu wa Rais (PHD)-->Katokea Pemba
    (3) Waziri Mkuu (Son of Peasant (SOP))---> Katoka Sumbawanga
    Hivi bado tunajiuliza tumerogwa na nani?????
    Maeneo waliyotoka hao jamaa ni kielelezo tosha cha ni nani katuroga na nani atupe jibu kama tumerogwa nani katuroga.
    Mwaweza ku add mengine katika hiyo list...
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Ujinga wa Watanzania basss hakuna cha kurogwa wala nini....watu mtakaaje na chama miaka 40 na njaa, maradhi na ujinga?
     
  3. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Jibu lako (kurogwa) kama sababu ya tatizo letu (kudumaa kimaendeleo) halina utatuzi.
    Yani sasa kama hatuna maendeleo kwasbabau viongozi eti ni wachawi tufanyeje sasa na huo uchawi. Uchawi waweza zuiwa kwa kura! I don't want to criticize you soo much because I don't think your comment was serious.

    So maybe it's just one of those threads...
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hawa wote hawajatuloga, aliyetuloga ameshakufa, na hakuna wa kufungua mtego wake, pona yetu ni maombi kwa Mungu tu..huu ndo ukweli wake..wewe unayekataa kulogwa ndo wakwanza kuviringisha hirizi kiunoni..wewe junuss
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hii ni fallacy. Argumentum ad hominem. Tafakari!
     
  6. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Huyo aliyetuloga yeye amefaidika nini?

    (I can't believe I'm responding to this but I don't have anything better to do)
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Jun 8, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Tanzania hatutaki kuona the other side of the coin.
     
  8. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Pona yenu ipo katika mikono yenu inayopiga kura. Mkipiga kura mumuombe Mungu awaongoze na kuwapa uamuzi wa busara, NAYE atawasikia.
     
  9. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #9
    Jun 9, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,283
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Tukianza na JK
    Reffer alichokisema Mwanza "Wanafunzi wanaopata mimba ni keherehere chao" na "wanaopata Ukimwi wameufuta wenyewe"
    After this wa TZ wakampigia makofi na baadaye wakamuita Mungubabu = Anaongoza kama Mungu vile.....
    Jamaa (Muungwana) atakuwa ameturoga Wa Tanzania lazima lazima yan....coz ni mtu aliyerogwa anaweza ku respond kama walivyo respond ndugu zetu wa Mwana
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Umeniacha sina mbavu!!!

    Lakini Bramo, mara kadha nimekuwa nasema humu JFi kwamba tuna makundi ya kondoo humu nchini badala ya binadamuj, na Muungwana analielewa hilo fika, ndiyo maana madudu yake yanapigiwa makofi. Siyo kurogwa.
     
  11. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #11
    Jun 9, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,283
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Mi ndo umenivunja mbavu kabisa mkuu
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Jun 9, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mod hii thread inangoja nini hapa, peleka ktk jukwaa la utani, by the way hum JF watu wanaposema wachaga wanyakyusa wahaya wamejaa mahala nyeti kwa upendeleo watu wanakua wakali kwelikweli,lakini kwahili kwakuwa katajwa jk linachuliwa simple, nchii hii ni vigumu kukwepa imani iliopo ya tabia za watu kutokana na makabili
     
Loading...