Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wanajeshi ndio mnaotaka waende vitani? Kweli?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Aug 9, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Naomba tusiende vitani tutumie njia nyingine kabisa twendeni hata kwenye mahakama za kimataofa ..hawa wengi wao wamefoji vyeti watatuaibisha
    . 562678_472635822760420_315558237_n.jpg
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hawa ndio wa kutanguliza mbele ili wawapunguze punguze kwanza
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hapo kauchapa tu usingizi mchezee uone moto wake.
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Uyo kazima na kiroba
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Vita isiwe option number 1
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Jamani usingizi hauna cha komando wala nani wote mwendo mdundo
     
  7. kibai

    kibai JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nenda ukamguse ndiyo utajua kama amelala.
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kiroba...........?
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,551
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Haaahaaa...nakunywa pombe nipoteze mawazo au hujui
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Usione simba kanyeshewa ukadhani ni paka!
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aieseeee baba yangu hapo amepiga 2 kiroba je akipiga mbege iliyolala si ataku atakufa kweli
     
  12. Magongo

    Magongo Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sisi wajeda hii technic huwa tunaitambua na tunaitumia mara nyingi 2.
    Ila kwa mahadili ya kazi sitaitaja kwa jina.
     
  13. Wazo Langu

    Wazo Langu JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    mi mgeni naomba kuuliza
    Eti hawa wanaruhusiwa kulewa wakiwa wamevaa gwanda? (nikiamini akiwa na Gwanda yupo kazini)
    Sasa kuna usalama hapo??? najaribu kuwaza akiwa na silaha yake lindoni halafu amelewa
     
  14. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ngera cio?? Af Mkuu sehem gani........tiririka ueleweke arifu!
     
  15. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nadhani wanajeshi wamejifunza kulala kwenye usukani kutokana na tabia hii kuwa sugu kwa wabunge na rais wenu. Kwa ufupi ni kwamba taifa letu limelala si wanajeshi si wabunge si wananchi tu bali kila kitu. Ndio maana saa hizi vinchi vidogo vilivyo na idadi kubwa ya watu bila ardhi vilivyotuzunguka vinapambana kwa kila hali kutumia usingizi wetu kufanya muungano ili vipate pa kutupia makapi ya watu wao wasio na ardhi. Malawi wakiwa serious wanaweza kututoa jasho aminini.Ukubuwa wa nchi usiwatishe bali uongozi thabiti, nani alilamini kuwa viinchi vidogo kama Rwanda na Uganda vingeivamia DRC na kuiibia mchana kweupe?
     
  16. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwan alijua kama umempiga picha?
     
  17. B

    BUBE JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hairuhusiwi hata kuingia baa na nguo za gesi...lakini siku za karibuni nidhamu imedolora. Wapo wengine unaweza kuwakuta wanayumba barabarani wamelewa. Nakumbuka miaka ya 80 wakati tukiwa jeshini mkuu wa kikosi alipigaga marufuku askari kukutwa anakula chungwa barabarani....akisema "sio tu uniform lakini hata umri haukuruhusu kutembea unakula". Likewise, sijui ni kitu gani kinaweza kumfanya mtu kuangusha gari (kubonji/kulala usingizi sehemu public kama hapo:.
     
  18. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyu wakwetu kasinzia na KONYAGI (kiroba)...Weka picha na askari wa MALAWI akiwa na kiroba cha POWER (aina yao ya konyagi) tuone nani anaonekana MCHOVU ZAIDI kabla hatujaamua kwenda VITANI...Kupgianisha WANYWA VIROBA HAWA
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,551
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mnapoteza muda sana kusikiliza watu wanaongea nini kwa kuchukua nafasi za uchizi na ulevi kama hizi
     
  20. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    du!sasa wakuu MP sio ndio kifupi cha Millitary Police (yaani Said Mwema wa Jeshini)? sasa ritawezaje kuyaarrest maaskari makorofi jeshini kama renyewe nidhamu ni ZERO?Naliheshimu sana jeshi maana nilikuwa nafundishwa kwamba nyumba ya nidhamu na utii ni jeshini lakini naona kwa hii picha ni kinyume kabisa! HAPA SASA NAPATA MAJIBU SAHIHI YA KWANINI ASKARI WA JWTZ WANAPENDA SANA KUPIGA RAIA. Ikitokea bahati mbaya tu dereva wa daladala akiliguza gari la jeshi askari wote watashuka kichapo mtakachokipata mtafikiri ni mamluki wamekosea njia wakaingia Millitary Barrack ya majeshi ya adui. Huu ni udhaifu na aibu kubwa sana kwa jeshi letu! viongozi chukueni hatua za haraka kwani madhara yake siyo ya haraka kama MGOMO WA MADAKTARI ila ni ya muda mrefu na yasiyorekebika kwa upesi kama MGOMO WA WAALIMU.
     
Loading...