Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wanafunzi wa sekondari (Dar) wanakaa muda gani darasani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tindikalikali, Sep 14, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli huwa nashindwa kuwaelewa wanafunzi wa jiji hili, muda wote wako barabaran na kwenye vituo vya daladala. Muda huu nipo Mwenge, kila kona kuna wanafunzi. Hivi ratiba zimebadilika na wanaingia kwa shift?
     
  2. M

    Maengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe shule ulisomea wap? Kama ungesomea dar usingeshangaa!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa nini usiwaulize???
    kama unawaogopa
    kamuulize waziri wa elimu!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,778
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    halafu unawakuta wanaongea na simu muda huo....maskini elimu yao i-mashakani
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Alafu hawanaga pressure kbs ya kugombea magar, wanafika kituon saa 12 wanapanda gar saa 2, na shule zilvyombal, bas wanafka baada ya breaktime. kupunguza zero ngum sana.
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nimesoma mkoani, vipindi vilikuwa kuanzia saa 2 mpaka saa 8:40. Nakumbuka kulikuwa na break saa 4<nusu saa> then saa 6 hv, robo saa. Ndiyo maana nashangaa
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nimewakuta wengne wako busy kukodolea magazet ya udaku, wengine busy na kuchagua mitumba
     
Loading...