Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wanafunzi wa chuo cha kodi vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MBUFYA, Oct 20, 2011.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naangalia kipindi cha malumbano ya hoja live kupitia itv, yaani haya majitu ya chuo cha kodi pumba tupu
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pumba tupu wamefanyaje?wameongea nn? kwa faida ya ambao hatukufuatilia kipindi hicho? tafadhali Mkuu!
     
Loading...