Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wanafaa uwaziri mkuu Pinda akianguka...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CANCER, Apr 21, 2012.

  1. C

    CANCER Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kwa hali ya uzalendo , uzoefu na misimamo waliyonayo katika kazi zao na katika kusimamia masilahi na mali za taifa dr magufuli aka mzee wa kauili kali ni mtu anayeweza kuwa waziri mkuu akaweza kuwabana watafuna fedha za uma.mtu mwingine anayeweza kufanya kazi hiyo ni mzee sita .
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umetumia kigezo gani kuwapa sifa ya UZALENDO!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    wote hawafai
     
  4. l

    liverpool2012 Senior Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sita hawezi pewa,magufuli nyumba zetu ameuza.
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Unamkumbuka"SUNDI MALOMO"wewe?yule demu wake MAGUFURI.
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Sure mkuu,nijaribu kumkumbusha jamaa mambo ya Magufuri alipomuhonga demu wake nyumba ya serikali kwa kigezo eti kainunua.
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Koote anafaa lakini linapofika suala la Nyumba na Sundi nyongo inatibuka!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Magufuri hafai hata kidogo
     
  9. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Hadi sasa sijaona anaeweka kuwa waziri mkuu huko CCM. Labda watengue kanuni achaguliwe toka upinzani hasa chadema, huko wapo wa kumwanga.
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hii inaonyesha ni kiasi gani magamba yalivyoota ukurutu!
    Yani yote ni full uchafu mkuu.
    Walahi uchaguzi mkuu ujao hali itakua tete sana.Sipati picha huyo atakayesimamishwa na "sisi hemu"ataanzaje kuomba kura?
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Mkuu siyo kanuni ni Katiba ya JMT ambayo inataka PM atokane na chama chenye wengi.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,870
    Trophy Points: 280

    ...Kabisa FL1 huyu naye ni fisadi tu kwa kushiriki katika kukwapua nyumba za Serikali na kuuziana kwa bei ya kutupa, halafu hata siku moja sijawahi kumsikia akisema chochote kuhusiana na ufisadi mkubwa unaoendelea nchini. Huwa nawashangaa sana wale wanaompigia debe eti anafaa kuchukua nchi 2015.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzee wa mvi za busara, Edward Lowassa ndio anafaa peke yake.
     
  14. M

    Mantuntunu Senior Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I don't think Sitta will do but Magufuli no doubt he can
     
  15. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyu nae washamuaribia kwa wa tz!
    Ofcourse washamchafua sana so sidhani kwanza kama anaweza kula matapishi yake.


    .
     
  16. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kumbukeni na kauli za magufuri za kibabe,vipi kiongozi wa nchi unaweza waambia wananchi wako wasio na uwezo for 300tsh wapige mbizi?
    That's why mkuu wa kaya ya Temeke alimwita wa kuja!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    magu hana point hata 1 ya kuwa PM,RIZON anamudu wizara na HAWEZ u-pm
    SITA ATALIPIZA VISAS!
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,201
    Trophy Points: 280
    Sita ni fisadi wa kichinichini ambao ni ufisadi mbaya kuliko ufisadi wa kiwazi wazi. He is too emotional anaweza kuwa ni mtu wa visasi. Pia Sita ni mropokaji mzuri!. Magufuli ni mbinafsi sana, ameweka mbele sana u-mimi na ni mtu wa masifa, full kujikomba kwa JK ila ana risk ya kuwa dictator!. Waziri mkuu bora ni mmoja tuu!. The One and Only..,!, malizia mwenyewe!.
     
  19. darison andrew

    darison andrew Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    in genuine we need to think afresh all of them non is good in case sita let us ask how did he end richmond?magufuli ask about strabag company which is with down payment of 2.7bilion per month without working constracting the road from kahama-rusahunga-rusumo and other issues?
     
  20. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna mwana ccm anayefaa hata kidogo! You might think he can but the problem is Magufuli! The system is the matter! Kila kitu kinaendeshwa kwa personal interest za baadhi ya watu na sio za wananchi!
     
Loading...