Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wana ccm shida tupu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGONYA NM, Jan 20, 2012.

  1. N

    NGONYA NM Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapa pole wana arumeru kwa msiba wa mbunge wao Mh Sumari. Nilipita eneo moja la ngaramton nikakutana nakijana wa ccm nikampa pole yakufiwa na mbunge wao. Alinijibu ahsante lakin niny CHADEMA Msidhani mtalipata jimbo kwani hata sumari kupata huo ubunge alimuomba Elishilia Kaaya ndo akamwachia amalizie kipindi chake, makubwa. Nilishangaa kidogo nakujiuliza nasasa nawauliza ndg zangu wanajf INA MAANA CCM WANAHATIMILIKI NA JIMBO LA ARUMERU mashariki??! No haiwezeka. Nihaki yakila chama muda ukifika kuwekamgombe nakumnadi kwa sera nzuri za Chama chake na wala sio uccm nahatimilki ya jimbo. TUSHIRIKIANE NAWANAFAMILIA KTK MAOMBOLEZE KPNDI CHAKAMPEN BADO. NAWASILISHA
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi marehemu anazikwa lini? tumezibwa mdomo mpaka matanga
     
  3. T

    TUMY JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marehemu hakuwa mbunge wa eneo la Ngaramtoni kwani mbunge wa eneo la ngaramtoni ni Mh Ole Medeye hivyo huyo nae labda hakuna makini lakini hilo sio lengo langu hasa, lengo langu ni kutaka kusema kama wewe ulimpa pole akakujibu kwa majibu hayo ya kuhusu jimbo hiyo inaonyesha ni uelewa mdogo katika mambo ya siasa, ama hatuwezi jua labda kuna jinsi ambanyo mlizungumza kwani kama anakujua wewe ni Chadema sina shaka kwamba mlizungumza kwa namna moja ama nyingine suala la uchaguzi katika wakati huu mgumu sana kwa wana familia na watu wake wakaribu.

    Huu siwakati wa kuzungumza uchaguzi jamani, natumai ulimuelimisha kwamba lengo haƶikuwa kuzungumza uchaguzi ila kutoa pole, masuala ya uchaguzi hayana nafasi kwa sasa.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkakati unaanzia on the spot! chelewa chelewa utakuta mtoto si wako ebo!
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wakati tunalia CHADEMA wanajipanga,hebu agizeni khanga na T shirt kofia tuanze kugawa
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umejibiwa hivyo kwa sababu wapo wana CHADEMA ambao hata mambo ya msiba hawazungumzii zaidi ya kuwaza jinsi watakavyolipa Jimbo hilo. Wanaenda mbali zaidi kujadili hata wao kwa wao ndani ya CDM naye atakayeweza kupambana na wagombea wengine maana wa mwaka 2010 alipwaya sana na kusdindwa na marehemu SUMARI ambaye hata kampeni hakufanya. Kama umetembelea JF leo utathibitisha uwepo wa threads mbalimbali.

    Naendelea kuwasihi wana CDM kuwa tusubiri angalau marehemu SUMARI azikwe kwanza.
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa wabunge wanaokufa hovyo hovyo wanalitia taifa hasara tu
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    what is your opinion pls?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Sasa kama mtu alifanyia kampeni kitandani unategemea nini? Kuna haja ya kuiweka mgombea mwenza wa ubunge pia. Jamaa hakuwahi kuhutubia hata mkutano mmoja, kulikuwa na haja ya kugombea japo kufa ni juu ya mwenyezi Mungu?
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Sasa kama mtu alifanyia kampeni kitandani unategemea nini? Kuna haja ya kuiweka mgombea mwenza wa ubunge pia. Jamaa hakuwahi kuhutubia hata mkutano mmoja, kulikuwa na haja ya kugombea japo kufa ni juu ya mwenyezi Mungu?
     
Loading...