Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wameingiaje sekondari?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Stevemike, Dec 13, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waja JF mnisaidie. Kama siku mbili zimepita nilisikia magazetini kuwa mkoa fulani wamepatikana wanafunzi wengi wa shule za sekondari hawajui kusoma na kuandika. Hivi, wamefikaje sec.? Mtihani wa darasa la 7 walifaulu kwa njia ipi. Hainingii akilini ndugu zangu.
     
  2. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tuwapeleke wapi sasa si wakakae tu huko seco za kata kuongeza idadi
     
  3. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    na jinsi mtihani wa kidato cha pili ulivyopunguzwa nguvu,yani form four leavers waliofeli watakuwa wengi ile mbaya.......
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    tumeweza,tumethubutu na tunasonga mbele
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kabisa!
     
Loading...