Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wamefunguliwa na kusamehewa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Invisible, Nov 26, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Leo Nov 26, 2008 tunawafungulia baadhi ya waliowahi kufungiwa hapa JF. Wale waliopata server ban (not nick only) nao watakuwa huru kurejea hapa, kuna waliopewa LIFETIME ban nao wanapata msamaha kwa matumaini kuwa watakuwa wamebadilika.

    Endapo watu wataenda kinyume na SHERIA ZA JF kuanzia sasa msamaha kama huu utakuwa mgumu sana.

    Invisible
    For JF Administration
     
    Last edited by a moderator: Nov 26, 2008
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Welcome Nyama Htari aka Ndjabu Tha Dude i missed u bro
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Du, Mkuu, mpaka Mramba atinge kortini ndo unatoa msamaha lol.
    Anyway, good gesture and I hope itazidi kuiinua JF. Kudos kwa moyo wa kusamehe
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kutoa msamaha!naona kina Chinga wapo huru!
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hapana,

    Njabu Tha Dude
    Ndjabu Tha Dude
    Nyama Hatari
    Shetani
    ViciousRecklessSavage!!!

    Will remain banned... Sorry to tell you this!
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Chinga & Mswahili are free YES...
     
  7. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dear Invisible,
    Nakupongeza kwa jinsi unavyoendesha jamvi kwa umakini na bila upendeleo kuhakikisha sheria na taratibu za jamvi kufuatwa.
    Keep it up!
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni kweli tunampa pongezi Kwa hili maana huwa mara moja moja huwa kunakuwa na msamaha wa rais, lakini aangalie pia sheria za jamvi ZISIFUTWE
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Nov 26, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Njabu Ngabu's ban is a lifetime ban with no possibility parole.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo kaa tayari kuwaban hawa tena .....maana sidhani kama wamejifunza kitu huko jela...
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hahahaha! unajua huyu jamaa nilikuwa nikimuona hapa nilikuwa nacheka sana.The guy is smart on issues lakini madudu yakimpanda....NN anajua. Anakula store na Mramba na Yona!

    Poa kamanda pamoja sina noma
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Nov 26, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Come on now...Njabu is not that smart. Alifeli darasa la saba lakini yeye anadai ali pass ila nafasi yake akapewa mtoto wa kigogo. Nyinyi mnamwona smart kwa sababu anapenda kuongea kiingereza na anaeleweka zaidi ya Pundit.
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ha!ha!ha!ha!ha!ha!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Nov 26, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    It's true...you ask him and he'll tell you...
     
  15. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Pundit is derived from an exogenous silicon based life form, unlike the bipedal carbon based organism, an extra terrestrial terrorist, so it does not surprise him that mere mortals shiver their timbers when he spits the scripts and pits your seats with his boomlike bionic-symphonic cantankerous cacophonic cold calculating cocoons.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Nov 26, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Man...cut it out....
     
  17. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bilabila...msaada tafadhali
     
  18. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mazee Kamusi plissssssssssssssss
     
  19. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    LOL , huwa nikizisoma mada za pundit akiporomosha Ung'eng'e nafurahi sana... ananikumbusha mwalimu wangu wa Ki-inglishi darasa la saba, mwenyewe alikuwa na maneno yake anayaita ma-bombastic! We acha tu. lazima uwe na dictionary pembeni, .......
    Huyu teacher was very Amiable fella,though very hard to appease, we always acquisced with him amicably, nevertheless we abhor his class as he can be right implacable sometimes!!
    That man was very diligent,spoke eloquently, those were jolly good days one can not forget!!!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Nov 27, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Hihihihihiiii...naona na wewe umejitutumua....
     
Loading...