Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa waliga kuwa wamefunga sasa nini kimetokea

Discussion in 'Jamii Photos' started by ELFU-ONEIR, Aug 16, 2012.

  1. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kufunga sio jambo rahisi kama kupaka rangi kucha chezea swaum veve!
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Afadhali ya hao, wengi wanashinda na njaa tu hawafungi.
     
  4. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wengi wanajidanganya kuwa wanafunga kumbe kiukweli ni kwamba wanashinda na njaa!!
     
  6. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kamueni mwaya! waacheni waseme mwisho watachoka, mikandamizo inaendelea. Niwaletee ile kitu yenye miguu/matairi madogo kama Noah?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kwani kila aliyevaa hijabu ni muislamu au amefunga? Kipindi hichi hata wakristo wanavaa hijabu.
     
  8. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    HAYA BHANA!

    [​IMG]
     
  9. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    May be wanafuturu.
     
  10. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unatuchokoza?????????
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si wanakazia swaumu tu jamani! Kwani kosa?
     
  12. a

    abunura Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pengine wapo kwenye period zao
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Jamani kwakweli ukifunga ndio njaa inauma zaidi.
    Hawa madada wako sawa tu na mi mi
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora aliejiachia mpaka wewe kumfotoa umejitolea kwelikweli mboni kama wanachuo dizaini hivi...
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama wako kwenye siku zao, au wasafiri au wagonjwa, unajuwaje?
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hamjui kama wanawake wana siku wafungi? msikurupuke
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    inawezekana wana sababu maalumu za kufungua,,,,labda ni wagonjwa na hapo ni canteen ya hospital
     
  18. hetu

    hetu Senior Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wacha uongo wewe siku zote huwa mnatafuta sababu ya kukwepa hoja? picha inajieleza wewe unaleta za kuleta eti hata wakristu huwa anavaa hijabu. kubali hatw uarabuni ieinge kuwa ni sheria ya nchi kuwa mwezi wa mfungo lazima mahoteli yote ya fungwe na ukionekana unakula sehemu ya wazi ni kosa kisheria, ni watu wachache sana wangekuwa wanafunga.
     
  19. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majaribu ni mtaji wa kuongeza imani...wameshindwa kuwa wavumilivu!!kweli kuingia mbinguni siyo rahisi kiivyo!
     
  20. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    uzaifu wa kuitumia akili huu!
     
Loading...