Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wako wapi?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Exaud J. Makyao, Jan 18, 2010.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  2. 911

    911 JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Ongezea na "Madela wa Madilu"...Ni kitambo sijamsoma hapa jamvini.
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,576
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    mimi naongezea Mama,Kuhani mkuu,Uwiano maalumu na Yournameismine hawa nao wako wapi?
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    kunguru mweupe, slaa, zitto
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamani wapi Kiteitei,Ilyikiteitei lya kite,Baba Babuu????
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umekuja wakati mwafaka...was about to ask uko wapi weye pia???
     
  7. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 472
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    kitila mkumbo,baba paroko,mama mia,kichuguu?
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,856
    Likes Received: 9,407
    Trophy Points: 280
    Mimi nawamiss sana Kuhani na Mama michango yao ilikuwa ni hali ya juu sana na mara nyingi nilikuwa nakubaliana nao ingawaje hapa na pale tulihitilafiana katika majadiliano ya hapa ukumbini. Mtu mwingine anayekosekana ni MWK huyu lakini aliandika kwamba Mama yake alimuomba aache kuchangia mijadala hapa ukumbini nilimuomba abadilishe style ya uchangiaji ili Mama asimgundue lakini akasema itakuwa vigumu mno kubadilisha style ya uandishi wake.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Bluray, Icadon, Gembe, Mgonjwa wa ukimwi, Malaria sugu
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,856
    Likes Received: 9,407
    Trophy Points: 280

    Huyu Mgonjwa wa ukimwi nilikuwa nawaza mara nyingi je huyu ni muathirika kweli au ni utundu wake tu? Amepotea siku nyingi sana kwa hiyo kama kweli alikuwa ni muathirika basi labda amesharudi kwa muumba wake.
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,750
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Kuna kipindi aliaga humu:
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yani kila siku ziendavyo nazidi kuona nguvu ya JF... ni zaidi ya forum, maana tunakumbukana kwa kila jambo

    ibambasi yuko wapi? Julius [Ngabu] naye vipi?
     
  13. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bubu msemaovyo naye kapotea kimoja
     
  14. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi wa hawa watu ukicheki profile zao unaona bado kuna activity, kwa mfano Mhafidhina last activity Dec 2009, Sanda Matuta is quite active, ndio maana hata ameupdate avatar yake kaweka picha ya Kawawa (Jan 2010), Son of Alaska was active today, Khoryere's status says he is "poor by choice" so maybe his poverty limits his access to the net (Feb 2009), Lagatage Nov 2009 labda bado yuko likizo hana computer
     
  15. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante Injinia.
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    ... mbona unamuua striker wakati yupo?
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Uwiano Maalum sijamuona kitambo, yupo wapi huyu mwanaJF? Pia Kelly01 naye amepotea kweli!..
     
  18. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bra Makyao nimekumis sana
    Kuna huyu mtu anaitwa Josm pia siku hizi haonekani alikuwa mshikaji wangu sana
    Nimekumis nawe pia bra Makyao
     
  19. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu ndie Binti Maringo siku hizi mabo ya kubadilisha ID tu haya na inawezekana hata hawa wengine wamebadili majina tu lakini tuko nao kila siku. Ila mimi nitaendelea kubaki Sipo daima
     
  20. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    SIPO,
    Umejuaje kuwa Binti Maringo ndeye alikuwa KELLY?
     
Loading...