Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wakereketwa wa magamba waliomvua ubunge kamanda wetu Arusha wataishije A-city

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ysylvester, Apr 6, 2012.

  1. y

    ysylvester Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hawa wafuasi wa magamba walishauriwa vibaya kisa chenji chache kutoka huko juu, wakaingia kichwa kichwa,mabwana zao wakamwaga hela wakashinda.sasa wao wanarudi kwenye nyumba zao za vibatari mabwana zao wapo kwenye viyoyozi wanapanga kurudi tena kuwapa kofia kwenye uchaguzi ujao.swali langu kwao ni sasa wataishije huku uswailini coz najua hata salamu kupata itakuwa ngumu kupata...WALAANIWE
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    watashaa. presha itawaua
     
  3. y

    ysylvester Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Labda wawape fungu la kutosha wakaishi pembeni ya makao makuu ya chama dodoma
     
  4. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vizee badala ya kupumziak bado vinaikumbatia siasa ..vitakufa kw apresha we viache tu
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha!
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu kibaya kama kuishi kwa dhulma! Hawa watu wanaweza kucheka mchana lakini usiku ndani ya mioyo yao watakuwa wanyonge sana. And they can not change what happened. Kitabu cha historia ya nchi hii kitakuwa na ukarasa uliojaa majina yao.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Ninawaonea huruma kuisaliti jamii ambayo wewe ni mwanajamii humo humo sijui hata sura wataziweka wapi.
     
  8. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani wanaishi kwenye vibanda gani hapo arusha? mwasameheni tu kwani hawajui watendalo.
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameniudhi sana
    ningekuwa mtoa
    roho ningeondoka na roho zao
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Hivi bado wapo tu arusha??
     
  11. S

    SI unit JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hakimu alietoa hukumu alikua kama PILATO, hakutenda haki kwa kuiogopa CCM kama PILATO alivyowaogopa WAYAHUDI na kuamuru YESU asulibiwe!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mshahara wa dhambi ni mauti,hukumu yao inakuja,
     
  13. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watubu ili. Wawe na amani
     
  14. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaishi wapi?
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nadhani kufungua kwao kesi ni mtaji tosha wa kuipaisha chadema na kuifukia CCM
    kwa ushindi waliopata jana kicheko chao kitaisha karibu watalia na kusaga meno
    chadema watakaposhinda kwa kishindo kiti cha ubunge marudio na urais 2015
    wao watajifia wenyewe kwa msongo wa mawazo na heart attck
     
  16. T

    Twaa Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusiwe na shaka, kwani ukiangalia matukio yanayokikumba chama cha demokrasia na maendeleo yamekaa kama matukio ya ukombozi wa yesu kristo kwa wanadamu! Jaribu kukaa chini then fananisha matukio! CHADEMA NDIO ITAKAYOIKOMBOA TANZANIA BILA KIPINGAMIZI CHOCHOTE! WATAKUMBANA NA MENGI LAKINI MWISHO WAKE WATASHINDA NA KUIKOMBOA TANZANIA YETU TUKUFU!
     
  17. Mkatanyasi

    Mkatanyasi Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Sipati picha juu ya uchaguzi ujao.Kile kilicho na kinachotegemewa na CCM hakitatokea.
    Kuja kwa hukumu ya kesi siku 5 baada ya ushindi wa CDM huko Arumeru ni kama inasomeka hivi;
    "TUKISHINDA ARUMERU WAACHIENI ARUSHA,TUKIPOTEZA KULE BASI TUWAPORE ARUSHA MJINI".
    Kama mtazamo ulikuwa hivyo,wananchi watatoa hukumu yao pia baada ya siku 90.
     
  18. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ili chama kiimarike ni lazima kipate misukosuko mingi na mingine lazima iwe migumu saana na kwa kufanikiwa kushinda misukosuko hiyo, kwanza kinaimarika na pili kinaaminiwa na wananchi kwamba kinaweza kujisimamia. Kwa hiyo hii ni njia katika kukipeleka CHADEMa katika level inayostahili.
     
Loading...