Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wajinga wa ki nigeria bado wanawaibia watu? Wameniletea hii (419)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MziziMkavu, Jun 28, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Hawa ni Wezi wa kimataifa Bado watu hawaja wastukia tu? Wa Nigeria wameniletea Barua yao hii kwenye Email yangu jamani kuweni Waangalifu sana na hawa Wezi wa kutumia internet Scam hebu someni hii barua:

    FROM THE DESK OF: MR SALIF ZONGO.
    AUDITS & ACCOUNTS DEPT
    AFRICAN DEVELOPMENT BANK (A.D.B)
    Ouagaduoguo Burkina Faso.
    Private Phone Number +226 79 82 58 68
    E-MAIL:mrsalifzongo@voila.fr

    Attention: Please

    I am Mr Salif Zongo. the manager Audit & Accounts dept. in the african developmnet bank Burkina Faso (ADB). I am writing to request your assistance to transfer the sum of $10.500.000.00 (Ten million, five hundred thousand United States dollars) into your accounts.The above sum belongs to our deceased customer late Mr Jose D. Sau from Peru who died along with his entire family in the Benin plane crash 2003 and since then the fund has been in a suspense account.

    After my further investigation, I discovered that Mr Jose D. Sau died with his next of kin and according to the laws and constitution guiding this banking institution stated that after the expiration of (10) Ten years, if no body or person comes for the claim as the next of kin, the fund will be channel into national treasury as unclaimed fund. Because of the static of this transaction I want you to stand as the next of kin so that our bank will accord you the recognition and have the fund transfer to your account.

    The total sum will be shared as follows: 60% for me, 40% for you and expenses incidental occur during the transfer will be incur by both of us.

    The transfer is risk free on both sides hence you are going to follow my instruction till the fund transfer to your account.
    More details information with the text of application form will be forwarded to you to breakdown explaining comprehensively what require of you.

    Your Full Name.............................
    Your Sex..................................
    Your Age..................
    Your Country...........
    Passport / driving license.......
    Marital Status...........
    Your Occupation.......
    Your Personal Mobile Number................
    Your Personal Fax Number.....................

    Thanks
    Mr Salif Zongo
    +226 79 82 58 68

    Nigeria - The 419 Coalition Website
    [​IMG]
    Bonyeza hapa Nigeria - The 419 Coalition WebsiteNigerian scam - Wikipedia, the free encyclopedia
     
  2. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wajinga sana hawa jamaa
     
  3. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usidanganyike kaka...hakuna mnaigeria hapo. Hao ni wezi tu wa mtandaoni, wengine watakuambia wao wakimbizi, wengine mapadre. Mpaka namba za simu. Usitoe namba yako wala jinalako. Kama umefungua attachment yoyote ya picha scan pc yako na badili password fasta
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Wajinga hawa Watu wa West Africa watawaibiwa wajinga wenziwao sio mimi MziziMkavu Hauchimbwi Dawa, asante Mkuu Donn
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    afu mahela yenyewe wanayotaja mengi mpaka yanakifu.
     
  6. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa kweli wajasiria mali , kazi kwetu

    TAMAA MBELE_______________________________________

    unajaza uki refer na elimu ya darasa la tatu , enzi za methali methali . Have nice time
     
  8. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi kuna mmjoa aliniomba acc ili anihamishie midolari, mi nikamwambia anitumie tu dola 40 kwa western union niweze kufungua acc alaf ndo nimtumie, hadi leo hajawahi kuonekana
     
  9. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani tapeli ni mjinga?

    akili mkononi, inasikitisha lakini kuwa bado wengi wanadanganyika na ndio maisha.

    naamini binsdamu hiyo ya kuzuia kudanganyika ni ngumu kwa kutokana na ni nini...
     
  10. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kiukweli bado wapo watu wanaodanganywa na kuliwa hela. Tunatakiwa kusaidiana tu MziziMkavu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona hiyo inaonekana wazi kwamba it is "TOO GOOD TO BE TRUE" mtu hata kama ni jamaa/rafiki wako wa karibu hawezi kusema kitu cha namna hiyo. Cha kushangaza %tage kubwa inayo wekwa kwenye mkenge na watu hawa wa West Africa na mama wa Kizungu - sijuhi kwa nini udanganywa kirahisi hivyo, ukiwasikiliza wananavyo lalamika unashikwa na butwaa!

    Mkuu barua zao zote mtililiko wake unakuwa huo huo wanachobadirisha ni majina na events, mambo mengi wanayo zungumza ni kutaka kukuchota akili tu. Wanacho tafuta pale ni account yako ya benki (wachunguze kama kuna hela alafu watafute mbinu za kuziondoa wakati mwingine wanashirikiana na wafanya kazi wa benki), passport/driving license (wanacho tafuta hapo ni picha yako waitumie kwenye uharifu) Mambo ya kukuhuliza: Marital Status, Occupation, Sex, Age and what have you - hiyo yote ni geresha tu za kukuchota kisaikolojia uingie kwenye mtego. Chunga sana.
     
  12. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mimi hizo ishu nimekutana nazo zaidi ya mara 7Kwa mwaka huu tu. Yaani wanakeraa.

    Ila cha msingi kama una ubuntu una wajibu kwa kuwapa matumaini alafu una mwambia afungue attachment (virus) ambayo utaattach virus wa kutosha tu...
     
  13. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wa nigeria ni watu wabaya sana, dunia nzima inawaogopa. kuna nchi haziwapi viza.
     
  14. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nadhani wa-Nigeria ni wajanja kuliko sisi, kumbe hamna kitu. They don't think out of the box. Hizi correspondence za aina hii mimi nimeanza kukutana nazo kwenye e mail yangu miaka mingi sana. Still mpaka leo bado wanatumia mbinu hizo hizo, ina maana hawajagundua mbinu nyingine m'badala zaidi zaidi ya internet scam. Jamaa hawana issue kabisa waacheni wahangaike, washamba hao...
     
  15. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Yah upo sahihi huwa wanaiga vitu vya wenzao vya zamani then wanapractise real hacker huwa anagundua vitu vyake mwenyewe kwa ajili ya kuhack na sio software za kudownload na kuspam email za watu.

    Walichotuzidi nigeria ni uwingi na watu then wana moyo wa kutokata tamaa na hii ni kutokana na competition ya maisha
     
  16. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Senegal kuna kirusi kimoja chaitwa SYLIVIA KONEH kimenitesa sana na email hizo. Eti kinaishi kwene kambi ya wakimbizi hawarusiwi kutoka, babake aliacha pesa nyng yeye alkua mtoto pekee, urithi benki itampa yeye mi nimtumie a/c, na details zng zote ili pesa niichkulie huku, nimnunulie nyumba na kilakitu, zingine tamtumia nauli atoroke huko ktk camp. Ilifkia nikamuamini jins alvokua akinijib, nilimpa wiki 1 nishughlikie mambo ya a/c bank na vyote vinavohtajika. Hapo ndo nilipompoteza, sasa Labda Alipoona nafungua mpya akajua haitakua na pesa, hadi leo kimya natuma mails hazjibiwi
     
  17. A

    Akida kaka Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo ulimpatia kweli kweli
     
  18. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    huyo mzushi wa senegal hata mimi nimeshakutana nae, huwa ananipa story kama yako, huwa nikimchunia anakuja kwa jina lingine ila habadilishi story.
     
  19. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duuuuuuu
     
Loading...