Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Wahaya wa Growing up African wanaboa...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tuko, Jun 3, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Yan wameamua kuuza sura tu kwenye hii EATV, kipindi chao hakina maana, hakina ujumbe wala hakifurahishi. Yan kila mtu analalamika hawa watu kupewa mda wa kupotezea watu kwenye hii tv kipenz kwa vijana.
     
  2. R

    Ramos JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwe aisee
    Hawa wanaonyesha ule Uhaya hasa tena wa kizamani
    Kitendo cha kulipia kipindi kwenye TV kutuonyesha magari yao na wanavyokunywa wine, mi naona ni ulimbukeni sana,na nakuchukia hicho kipindi balaa...
     
  3. Mwendawazimu2

    Mwendawazimu2 Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmeonaee?

    Halafu huwa hawaonyeshi wanafanya kazi gani! Wale wasichana kuna mwenye sura naifananisha na mcheza filamu chafu mmoja...
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukiona kazi kufanya kufanya kazi, acha kazi uone kazi...
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    switch to another channel
     
  6. Mwendawazimu2

    Mwendawazimu2 Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure. But I have to tell it before they chase from my favorite channel...
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani ndo mnaonyeshwa maisha ya mamtoni....hamtaki????
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Unaifananisha?kwa maana hiyo wewe ni muangaliaji mzuri wa hizo filamu?
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Mi mwenyewe Mhaya, ila Wahaya wengi ni washenzi na wanapenda sifa za kijinga.
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ila kweli. Unajua sisi ambao hata Dar tunaiona kwenye TV, tulidhani mamtoni watu hawanywi juisi...
    Tuwashukuru labda wanatu -expose...
     
  11. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,421
    Trophy Points: 280
    lakini EATV haimilikiwi na wahaya! ...ila kama EATV wanavyosema, hiki ni kipindi cha kwanza (reality tv show) kuonyeshwa hapa kwetu na isje ikawa kuwa tunataka design za akina Kanumba au Masanja ambazo ni tofauti na hii.
    Pia ina 'duration', labda itafika sehemu 'itachanganya'.
    Nawashauri (nami naweza kuwa mmojawapo) wasioipenda hiyo program wawaulize EATV kwanza maana inaweza kuwa inachuchukua miaka mitatu au zaidi (kama Isidingo) na huu ni mwazno tu
     
  12. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hicho kipindi kinarushwa saa ngapi??
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    Absolutely.............
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    sasa wewe badala ya kujadili kile kipindi unajadili wahaya hata wasiojua chanel 5 ni nini.
     
  15. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Reality TV shows at least zinakuwa na theme fulani. Zinaonyesha aina fulani ya maisha wanayoishi watu fulani.
    Hii growing up African haina mbele wala nyuma. Haina mtiririko wa matukio wala haieleweki nini wanataka ku-potray. Sauti hazisikiki na hakuna hata tukio la maana linaloonyeshwa...
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani mnataka theme gani nyingine wakati jina tu linajieleza??!“Wabongo ndani ya Marekani..tunaendesha gari na kunywa wine wakati nyie bongo mnatuangalia mkiwa mmekalia vumbi.“ Wanataka mjue kwamba wanakula maisha!!
     
  17. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hahahaa... Haya bana nimekusomaa..
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kipindi hakina maana kabisa kile.....
     
  19. R

    Rweye JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,709
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Kwani hapa Tanzania ni Tv gani ina vipindi vyoote vinakupendeza ww,unaona fahari gani kwa mfano pale unapoangalia TV zetu zaidi ya masaa10 wanaonesha muvi tu kwani hamna mambo ya maana tukaoneshwa?tena kibaya zaidi ni zile za akina nanii wakishindana kuonesha uchi wao,zingine zinarudiwa hata mara3

    kile kipindi si movie wala filamu,ni (documentary)aina ya narrative story inayoonesha jinsi waafrika wanavyoishi,binafsi nimewahi kuona wakitumia hata vessels zao za kienyeji,wanacheza na kusikiliza miziki ya Afrika n.k lakini pia jinsi wanavyojifunza kuishi kama wenzao

    kwa maana maisha ni utamaduni na ni intaractive,hvyo kuna baadhi ya mambo wataadopt ili kubalansi maisha,sasa usitegemee wala usiwe unaangali hcho kipindi kama vile unaangalia filamu za bongo muvi

    Elewa hapa hawapotray wahaya,hapa ni potration ya watanzania wanaoishi nje maana leo ni hawa na kesho wale na kesho kutwa ni wengine,sasa kama hautaki tuoneshwe watanzania wa nje hiyo ni ishu nyingine
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Potration ya Watanzania wanaoishi nje????I DON‘T THINK SO!!!Wanachoonyesha ni familia yao inavyoishi Marekani na sio Watanzania waishivyo Marekani!!
     
Loading...