Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa waDanish wamechonga barabara kweli kweli!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Majoja, Oct 22, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimepita juzi nikielekea nyanda za juu kusini.
    Kando kando mwa mto Ruaha, opposite na Udzungwa Reserve nimeona hii barabara na nimeifurahia.
    Hawa kweli si wachina!! CIMG0013.JPG
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    waje watutengenezee na hii barabara ya kilwa.kuanzia pale gerezani hadi mbagala rangi3.mia
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo barabgara kweli imetulia. wasi wasi wangu ni kuwa hawa madereva wetu vichaa watatumaliza kwelikweli eneo hilo
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Itakuwa imejengwa na vichwa vilivyotoka pale COET.
     
  5. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napendekeza serikali ingewapa tena kazi ya kutengeneza barabara zingine hawa jamaa, wachina wapewe kazi za kujenga madaraja sio barabara za lami.hiyo barabara hata mie nilipita iko kwenye viwango vya juu sana Hongera DENMARK
     
  6. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    yaah! Ya ukweli mno ile barabara, kama ukisinzia halafu ukaamka ndo upo maeneo ya lupelo mountains,kwenye hiyo barabara utajiuliza kama upo Tanzania au labda out of country, the view and scenario is spectacular!
     
  7. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    How can someone tell the difference in qualities by just looking at the picture? Please help me.......
     
  8. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona nyembamba hivyo
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wachina wajenge mitalo ya maji machafu ndiyo kazi inayofaa.
     
  10. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu Kwisimila , kama umefika Barabara ya Kilwa(ambayo ni mpya) swali lako laweza jibika, quality ya barabara vile vile inayao comfort level.
    Barabara hii si nyembamba, nakuwekea hii picha nyingine.Kati ya hiyo mistari myeupe na ile mistrai ya njano kuna mita 6.5 , hii ni international standard. Mabega(shoulders), ni mapana karibia mita 2.
    Hebu tazama hii picha sasa, itsa an optical illusion, barabara inaonekana nyembamba.
    Hii barabara ni ya kimataifa.
    CIMG0023.JPG
     
  11. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmh! OK
     
  12. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bagamoyo road jioni hii!!!!
    Hebu cheki mmbonyeo wa lami katikati ya barabara.
    CIMG0002.JPG
     
  13. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu asante kwa picha kubwa na maeleweshano, ila barabara kuu kama hizi wangejitahidi angalu wazifanye ziwe dual carriage ili kupunguza ajali
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Mafisadi wa Tanroads wanawapenda sana WACHINA kwasababu ya RUSHWA wanayowahonga; hawa wazungu hawatoi ndio maana hawapati miradi mingi ingawa kazi yao ni ya kuridhisha.
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    WATANGANYIKA bado hizi barabara zenu ni nyembamba huwezi kufananisha na barabara za kimataifa bado tupo nyuma kimaendeleo........
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimefurahi unanionyesha barabara inayokwenda kwetu bagamoyo hahahahahahahahahah
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135



    Sasa hivi wanajenga barabara kutoka Tunduma hadi Sumbawanga kwa kiwango cha lami.
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Point of correction majimoto Tunduma to S'wanga kuna pacakage 3 hawa wamepewa moja tuu na the rest ni wachina.Na ukienda kule ndo utaona tofauti yao na wachina yaani ni anga vs ardhi
    Ila hawa JV&Aarself ndo wameongezewa kipande mpka mafinga
    Kumbuka wakati wachina wanajenga kwa km less than a billion hawa jamaa wanakwenda mpka 1.3bill kwa km
     
  19. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is true hawa jamaa mimi mwenyewe nimewakubali kwani nillikuwa mitaa ya Iringa mwezi wa nane nilikuwa nawaona wanavyoitengeneza toka stage moja kwenda nyingine real hawachakachui aisee kumi na mbili mzungu yupo site watu wanapiga kazi na unaona stage zao real they are gud.Lakini serikali yetu watu hao haiwapendi wanataka kuchakachua
     
  20. Kijini

    Kijini Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wachina wakitengeneza madaraja si ndio tutatumbukia humo wote!!!!
     
Loading...