Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wabunge walipotelea wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maundumula, Apr 14, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wandugu kuna hawa wabunge wawili wa kipindi cha Msekwa

    1) Makadara Mosi
    2) Semindu Pawa

    Hivi walipotelea wapi? Maana siwasikii kabisa.
     
  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi watu wakistaafu wanakuwaga wap?
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wabunge huwa wanastaafu? una habari zao?
     
  4. t

    toxic JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Miaka minne au mitano iliyopita nilikutana naye Pamba House pale akiwa na Bwana mmoja anaitwa Iluganyuma,walikuwa ni madalali wa plots,nilipiga nao dili moja ambayo hata hivyo haikufanikiwa.
     
  5. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh.Edward Njelu Mulugala Kasaka; unamkumbuka huyu? Naye mbona kimya, yaani toka kipindi cha mapendekezo yake ya kuundwa kwa serikali ya Tanganyika......!
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huwezi kusikika kama huna platform ya kusemea na bunge ni platform nzuri!! Leo hii hawa wabunge wakikosa ubunge ndio kwishney na ndio maana wabunge hasa wa ccm wana nidhamu ya woga!!!
     
  7. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wamestaafishwa na mabosi wao (Wananchi). Halafu Semindu hakuwa mbunge serious, alikuwa mchekeshaji.
     
  8. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    They are retired and tired! Kwishnehi!!
     
Loading...