Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wabunge nimewakubali hawana makuu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by VIKWAZO, May 20, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ilolo.jpg
    wabunge wakichambua dagaa katika harakati zao kuandaa msosi
    huko ilolo -iringa (hawana mambo ya kujikuza kuza kabisa)
    ilolo 1.jpg
    mpambanaji akikata menu
    safi sana
    sio wasani wakiimba single moja tu wanataka kula holiday inn kila mchana
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    warning: THESE PICTURES ARE strictly for political use only!
     
  3. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    naomba PM ya hiyo taarifa mkuu
    hata hapa sijaona kosa langu bado, maana
    hata wana siasa ni maarufu kutoka na kazi zao
    hivyo inakuwa vigumu kutambua hiyo mipaka ya politics uliyotoa warning
    naomba tuwekane sawa,
    kwa mtazamo wangu hii picha ni zaidi ya politics inamafunzo mengi sana ndani yake, kama mwenyewe ZITTO hapendi itumike ni sawa nitaheshimu haki zake kama binadamu.
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Nimevutiwa na picha ya pili muheshimiwa Zuberi kwa mkao aliokaa inaonyesha ni namnagani vipi anadumisha mila na desturi za kiafrika katika kula safi sana nakupa 5 Muheshimiwa Zito!
     
  5. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kina waheshimwa gani hao? apart from Zitto!??
     
  6. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Inaweza iwe hivyo, lakini kwa kiasi kikubwa natofautiana na wewe. Wengi wetu tunaotoka katika jamii za Kitanzania, kukaa mkao wa kula wa namna hiyo ni kitu cha kawaida. Hata mimi nikienda kijijini, nakaribishwa chakula namna hiyo. Mara nyingi nimekuwa nikienda kwenye mifugo, nachinjiwa mbuzi, inachunwa na nyama kuchomwa na kupikwa. Wakati wa kula inabidi ushindane na nzi, lakini katika settings zetu hicho ni kitu cha kawaida tu.
     
Loading...