Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Voda Vipi?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bilionea, Jul 1, 2008.

  1. B

    Bilionea Member

    #1
    Jul 1, 2008
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu sana kupiga simu leo bongo lakini kwa bahati mbaya siwapati jamaa zangu wote na cha kushangaza eti wote ni Voda sasa sijui kama ni kampuni hiyo tu au hata nyingine. Nilipata bahati ya ndugu yangu mmoja kunirudishia simu harakaharaka lakini nilichosikia tu ni kua "mtandao choo". Yaani mimi ninamsikia vizuri tu ila yeye hanisikii kabisa!
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hili Ni Swali La Huduma Kwa Wateja Mbona Husemi Uko Nchi Gani Bwana Mkubwa ? Ili Uweze Kusaidiwa Vizuri Siku Zingine ? Weka Zwali Lako Wazi

    Ahsante
     
  3. B

    Bilionea Member

    #3
    Jul 1, 2008
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli nimechemsha mzee, niko Marekani na nilikua najaribu simu toka jana mpaka leo hii sasa ni takribani saa nane na robo eastern time.
     
  4. B

    Bilionea Member

    #4
    Jul 1, 2008
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mara ya nne sasa anapokea mtu nadhani anaongea kihindi tu for some reason! Na hizi ni namba nne different za Voda!
     
Loading...