Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa vijana wamekatwa wakifanya nini?Gay?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MrFroasty, Jan 28, 2010.

  1. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Daraleo:
    Vijana wawili wakiwa mikononi mwa polisi mara baada ya kukamatwa katika eneo la makutano ya barabara za Samora na Mkwepu wakipelekwa kituo cha polisi Makao Makuu,Dar es Salaam, jana asubuhi.Haikufahamika chanzo cha wahusika kukamatwa.(Picha na Heri Shaaban)
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nafikiri umesha sema kwenye post yako kuwa haikufahamika chanzo cha kukamatwa kwao. Hivyo basi, kuwaita au kuuliza kuwa ni gay, nafikri si sahihi. That is my opinion. Anyway, thanks for the picture.
     
  3. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lakini itakuwaje vijana wawili wakamatwe? :D
     
  4. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wangekamatwa watatu je ungesemaje!!!
     
  5. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    3-some au ?
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mimi nadhani walimpora huyo mama walieongozana nae; aliwagundua walipokuwa na akaita polisi!!
     
Loading...