Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa vijana wa bongo flava lazima wabane pua jamani: Ushabalala

Discussion in 'Entertainment' started by DASA, Oct 1, 2011.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nyimbo za vijana wetu wa Bongo flava hivi ni lazima wabanebane pua, mi huwa nakereka sana. maana huu ni zaidi ya usharobaro ni ushabalala!
     
  2. m

    mpndz Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Soko linataka nini?
    2. Kuimba kuliko kubuni (creative)
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwani lazma usikilize nyimbo zao?.
     
  4. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na wewe ni shabalala nini!
     
Loading...