Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa 'under 18' tuwafanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by uporoto01, Jan 18, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakuu wa jukwaa hili kuna hawa vijana wadogo anda 18 ambao wamevamia jukwaa hili miezi ya karibuni naona tuwaombe Mods wawafungulie jukwaa la watoto la sivyo hatutaelewana hapa,wenyewe kila kukicha demu wangu kafanya hivi,sijui shori kafanyaje mpaka kina dada wanakosa amani hapa.Mapendekezo mengine yanakaribishwa.
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umeongea point kubwa mno mkuu.
    Lianzishwe kabisa jukwaa la watoto wanatukata stimu ile mbaya
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani hamna watoto nyie mnaojiita watu wazima?Na watoto wenu huwa hamuwapi uhuru wa kutoa mawazo yao katika mambo mbalimbali ya familia?Kwangu mimi naona tuwape nafasi na wala haina haja ya kuwabagua,cha msingi wanapokosea tunawarekebisha na maisha yanaendelea,tukiwatenga hawataweza kupata mawazo,changamoto na hekima zetu amabzo wanazihitaji sana
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wenyewe kila siku kulalamika tu demu anakunywa bia ya bei mbaya,anakuja na marafiki,hapokei simu,anaringa yaani taabu tupu kama hela haitoshi si uniombe mimi baba yako sijui wanatuita 'dingi'.
     
  5. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe unaweza kuongea na mtoto wako eti demu kanifanya hivi na vile??
    Kuna mambo ya kuongea si kama hayo
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    akijilengesha kandamiza ila ujue jera ipo waz kwa ajil yako pia au co kijana
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sijasema tuwatenge ila tuwapo jukwaa wanaloweza kubadilishana mawazo/uzoefu hapa wawe wanapita kama reference tu.
     
  8. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red umenimalizia maneno kabisa sina la kuongeza
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uporoto we ni mtu wa mapoint kweliNakuaminia!
     
  10. g

    geophysics JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa kuna watoto wengi sasa hivi......nadhani tunaweza kuwachambua mmoja baada ya mwingine na kuwapa sehemu yao katika jukwaa......
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haujaelewa topic ?
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hajaelewa naona hakumalizia kusoma huyo. Msamehe
     
  13. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nafikiri ni vyema tukawaacha ili wapate uzoefu kutoka kwa waliokwishapitia hayo mambo! wakifunguliwa jukwaa lao, nani atawashauri?
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ninatayarisha listi na nitaileta hapa hivi karibuni.
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhh jamini wewe embu acha hivyo..
    jamani jamni Joseph mie wanitisha kama we waongea na wanao mambo ta bata au tigo na viyu kama hivyo..
    ni sawa kuwafundisha na kuongea na wanawe kuhusu mambo ya sex na relationship..
    kwenye hili jukwaa la MMU mambo mengi sana yaendelea humu...
    kama huyo juzi huyo dada anataku lala na baba mkwe wake..
    Je wataka mwanao kujua au kufuata mambo hayo?/
    kijana au dada wa miaka 18 na chini mie naona si sawa kabisa kwa wao kujiunga na JF..
    na je wakiruhusiwa kuingia kwenye mambo ya kikubwa si ndo balaa kabisa dear..
    mmhh nadhani kama we umewahi ingia kule kwa wakbwa hutapenda mwanao wa chini ya umri wa miak 18 aingie..

    kwa hiyo mie namuunga mkono mpendwa wangu Uporoto kwenye hili..
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tutawaomba Aspirin na Mwanajamiione watakuwa wanapita huko kuwashauri/kujibu maswali yao.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Mkuu hawa madogo wanahitaji, hebu soma signecha yangu.......!

    Siyo siri hawa madogo na mathread yao sijui mama mkwe ananitaka, sijui wanawake wote wa mjini wametoa mimba, sijui jinsi ya kumpata demu wa kichaga et el wanaboa sana.

    Jukwaa la watoto ni wazo jema Naunga mkono hoja.
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Matatizo hayana wakubwa wala wadogo.... basi kama wanamatatizo basi tunasaidiana kama kuna uwezekano sasa wakitengwa ni nani atakayewashauri??
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Mjukuu umenena vema. Ntakutafutia zawadi.
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haiwezekani kila siku tukawa tunajadili wanawake wa kichagga humu ndani ambao kauzoefu kangu kananionyesha ni zaidi ya nusu hapa hizi ni thread za kitoto.
     
Loading...