Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Tigo wataacha lini huu upumbavu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bakeza, Nov 18, 2011.

  1. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Jana mi nimejikakamua kwa huu uchumi mgumu nikaweka kisalio cha sh 2000 ili niwasiliane na jamaa zangu. Kama kawaida yetu tuliowengi baada ya maongez kuangalia salio nikakuta 1500 na ushee. Pasipo kumpigia mtu yeyote tena leo naangalia salio nakuta sh 6.0 na sijajiunga na promotion yoyote mana hata wakinitumia masms yao huwa siyasomi nadelete juu kwa juu. Hv hii kero itaisha lini mana kwa hakika wanenikwaza na nimewatukana matusi magumu ambayo hata kuandika siwez. Jaman nisaidien nifanyeje mana hata hao customer care wao hata uwatafute siku nzima unaweza usiwapate.
     
  2. M

    Mr. Teacher JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Duh, umenishtua ikabid fasta niangalie salio langu!!! kifupi hii mitandao ya simu hapa TZ mostly huwa wana hako kamchezo, voda wameshwahi kukata hela zangu kama mara 4 hivi, nkawafuata pale vodashop ohio, kumwambia tu kastama kea akajib 'hujaangalia vzr matumiz yako, mtambo hauwez kukosea' me nkamwambia fungua database ya account yangu tuangalie ze whole week matumizi yangu yalikuwaje, baada ya kufuatilia kila call na its duration + msgs mwenyew akakiri wameniibia, eti 'tech prob'!! Cha kuchekesha nkaambiwa kurudishiwa hiyo hela ni suala gumu kabisaaaaaa!!!
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu mindao mingine siipo wala usipate taabu
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Kuna kipindi niliona uzi hapa jf wa kuigomea Tigo. We bado unatumia huu mtandao wa kijinga.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    airtel mambo yapo nao ni wezi tu ila wizi wao wana unafuu ukishindwa kabisa acha kutumia simu
     
  6. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mgomo ndio dawa ya hawa ma bazazi, wanatukaanga na mafuta yetu.
     
  7. m

    mamama Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ifike mahali TIGO wajirekebishe.....tatizo kama hilo mimi lililshanikumba nikakimbia,thou kukimbia tatizo sio kutatua tatizo ila kero zikizidi bora ukimbie tu as shifting cost is almost zero
     
  8. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndo zao hawa mashetani!
    Sio wewe peke yako ndugu!
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa wanaudhi sana..juzi wamenikata buku tano kwa style hiyo hiyo halafu ukiwapigia customer care unakatwa hela ila hawapokei...
     
  10. h

    hahoyaya Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa Tigo ni majizi wakubwa juzi wamenikata 1132 bilasababu,Tigo ni vibaka.
     
  11. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umeshambiwa hamia AIRTEL, bado unang'ang'ana na TIGO. Unaniudhi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Bakeza,hamia Airtel!mtandao wa ukweli,tigo vibaka namba moja!
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nilienda headoffice na barua kutoka kwa lawyer wangu kwamba sitaki msg ya promotion yoyote hadi niwandikie barua rasmi sijaona tena hayo sms..fanya hivyo haraka..
     
  14. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wezi wakubwa hawa! Ni bora kuhama!
     
  15. h

    hubby Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    if u cant change them quit!!!!!
    mnaniudhi sana wtu wa masoko wavivu wakufikiri. mnatukanana kila kukicha.....
    MODS, futa hizi thread za kishenzi.
    wasipoteze muda wa watu.
    alaaah!!!!
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    mkuu je simu yako hukuacha ON application yoyote inayotumia internet? kuna updates huwa zinaendelea automatic bila wewe kujua na kutumia pesa yako.mfano ni computer updates zikiwa on downloads huendelea as long as ur are connected to the internet
     
  17. R

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa mteja wa tgo tokea 2004 nikiwa madarasani ila mara hii kwa mara ya kwanza nimehamia airtel,wewe unakaa tgo umefungwa minyororo mkuu?

    Kimbia...inuka kimbia fasta,kimbia...heeeey,kimbia mkuu tgo imekwisha.
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Tigo hawana mpango, nilishawahi kulalamika hapa baada ya kuibiwa pia, hivi watu wa tigo humu wamo? tupeni maji bu basi!
     
  19. ofisa

    ofisa JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 1,109
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    go hawana mpango, nilishawahi kulalamika hapa baada ya kuibiwa pia, hivi watu wa tigo humu wamo? tupeni maji bu basi![/QUOTE]

    Wengine mnatumia andoid bila kuzielewa android zina updates automatically kila wakati na salio zinaenda
     
  20. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwanza angalia matumizi yako kwenye 'recent calls' pengine uliacha cm mahali mwenzio akaitumia.
     
Loading...