Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa TIGO jamani...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magwero, Dec 28, 2011.

  1. M

    Magwero JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tangu kumekucha na baada ya kujiunga na moja ya uduma zao ya xtrem(mia zaidi)..
    Mpaka muda huu nimejaribu kiasi sms zingekuwa zinaenda basi sasa hiv salio langu la sms lingekuwa linasoma 1 au sufuri,ila ajabu ya TIGO sasa a.k.a mtando wa magumashi.. Nina text 95 ..!!
    Network inazingua sio kitoto..
    Ila kama unaweza kuwafikishia TIGO ujumbe waambie..
    Njia za kuwakumbatia wateja ni Mbili kuu,,
    1/kupunguza gharama za uduma kwa wateja..
    2/kuongeza ubora wa uduma inayotoa..
    Sasa waambie tena mim mwenyewe nataka kuhama rasmi...

    Wanabooa..
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!nahisi huu ujumbe hauendani na jukwaa hili,lakini sitaki kuwa msemaji mkuu,ngoja waje wanaojua kiswahili vizuri!
     
  3. K

    KIROJO Senior Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni Biashara wala hii forum haiwezi kuruhusu kuchamba wenzio wewe kama ni Airtel oungea yakwako na kama M-pesa hivyo hivyo wacha mambo ya kutangaza kukuponda wenzako ,wapo wanayopenda tigo.
     
  4. M

    Magwero JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    kwa kuwa wengine ni wageni kwenye huu mji wa JF,unaonaje ukiomba kazi JF,thn wew ndo utakua mtu wa moja kusoma hizi jumbe alafu uzitupie zinapotakiwa...
    Eti dada..?!unaonaje..
    Laptop yangu haina backspace,so hapo kwny dada weka mkato ongezea kaka..
     
  5. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unasubiri nini hamia airtel then upate raha
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    They sucks, mi natuma ela wanakata na mesej haziend
     
  7. k

    kipili Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukisha jaribu tigo huwezi kuhama eti tu kwa sababu inashindwa kuacha salio
     
Loading...