Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa tfda wamezaliwa na nyoka mbona wauwaji hivi;walianza na metakephin feki,sasa samaki za sumu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Samahani kama una ndugu huko tfda
    najiuliza hivi hawa wa tfda wamezaliwa na binadamu ama nyoka jamani mbona hivyo??
    Najiuliza mara mbili mbili kama mnakumbuka hawa wahuni walituingizia metakephin feki watu'
    wakababuka sana wakaja na samaki wa sumu na vibali wametoa wao wao sasa najiuliza
    hivi hawa viongozi kwa nini wasishtakiwe kwa mauwaji ten perc yao wakalie pale segeerea
    huku wakihesabu idadi ya ndege jamani??wahusika embu tuambien kwa nini mkurugenzi wa tfda asisweke
    ndani na hii kansaa ya samaki ..tutarajie watoto wa miaka mitatu kujaa maziwa na mahips dawa ya kuyaondoa
    sijui tutawapa nini wapendwa mungu awasaidie sana
     
Loading...